Breaking News
Home / मनोरंजन / समोर आला राखी सावंत चा पती आणि म्हणाला- देवाचा आशीर्वाद आहे राखी मी तिच्यासारखी स्त्री पाहिली नाही…

समोर आला राखी सावंत चा पती आणि म्हणाला- देवाचा आशीर्वाद आहे राखी मी तिच्यासारखी स्त्री पाहिली नाही…

बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये अशी अनेक मॉडेल्स किंवा स्ट्रगलर्स आहेत जी प्रसिद्धीसाठी कोणत्याही गोष्टीमधून जातात. अशीच एक अभिनेत्री म्हणजे ड्रामा क्वीन राखी सावंत जी गेल्या काही दिवसांपासून आपल्या लग्नामुळे चर्चेत होती. पण राखी तिच्या लग्नामुळे चर्चेत येण्याची ही पहिली वेळ नाही यापूर्वीही ती तिच्या लग्नाबद्दल अनेकदा चर्चेत राहिली आहे. राखीने तिचे लग्न पूर्वी एका भिक्षुशी जाहीरपणे जाहीर केले होते. तिने एकापेक्षा जास्त पब्लिसिटी स्टंट केले आहेत

राखीचा नवरा अचानक समोर आला:- ड्रामा क्वीन राखी सावंत गेल्या अनेक दिवसांपासून तिचे लग्न आणि तिच्या पतीमुळे चर्चेत आहे. पण तिचा नवरा कोण आहे आणि तो कसा दिसतो हे क्वचितच कोणालाही ठाऊक असेल. यापूर्वी राखीच्या नवर्याचे नाव समोर आले होते परंतु अद्याप तो माध्यमात दिसला नव्हता. पण आता राखी सावंत यांचे पती मीडियासमोर आले आहेत आणि अनेक प्रकारचे खुलासे करून सर्वांना चकित करत आहेत. राखी सावंतच्या पतीचे नाव रितेश असल्याचे स्पष्ट झाले आणि एका मुलाखती दरम्यान त्याने सांगितले की तो राखीचा नवरा आहे आणि तो लंडनमध्ये एक व्यावसायिक आहे.

राखीच्या पतीच्या म्हणण्यानुसार त्यांचे वैवाहिक आयुष्य खूप चांगले चालले आहे. त्यांच्या म्हणण्यानुसार राखी कॅमेरासमोर एक वेगळ्या प्रकारची व्यक्ती आहे परंतु ती मनाने खूप चांगली आहे. रितेश म्हणाला की राखी हा देवाचा आशीर्वाद आहे आणि तिने हिच्यासारख्या महिलेला पूर्वी पाहिले आहे ती महान आहे. राखीने कॅमेर्‍यावर बोल्ड सीन करण्यासही काही हरकत नसल्याचे रितेशने म्हटले आहे.

राखीचा वादांशी जुना संबंध आहे:-

Loading...

राखीचा वादांशी जुना संबंध आहे. यापूर्वी राखी अनेक नात्यात होती वधू बनली आहे. यापूर्वी तिने म्हटले होते की ती दीपक कलालशी लग्न करीत आहे. राखीला मुख्य बातमीत राहण्याची सवय आहे आणि त्यासाठी ती सोशल मीडियावर काहीतरी वेगळे करत राहते ज्यामुळे लोक तिच्या जवळ जातात. काही महिन्यांपूर्वी राखी सावंत यांना मीटू मोहिमेमध्ये तनुश्रीच्या विरोधात नाना पाटेकरचा बचाव करताना पाहिले गेले होते काही महिन्यांपूर्वी एका महिला रेसलरने तिला उचलून आपटवले होते.

यापूर्वी तिने मॉडेल अभिषेक अवस्थीला डेट केले होते परंतु तिच्या एका चुकांमुळे तिला मिडियासमोर झापलेआणि तिला आयुष्यापासून दूर केले. 2006 साली मीका सिंगने राखीला आपल्या वाढदिवसाच्या पार्टीसाठी आमंत्रित केले. जेथे राखी तिचा प्रियकर अभिषेकसोबत आली. तिथे मीखाने तीचे अचानकपणे चुंबन घेतले.

यानंतर हे प्रकरण आगीसारखे पसरले आणि राखीने मीकाला कोर्टात खेचले. नंतर मीकाला मीडियासमोर राखीची माफी मागावी लागली. इतकेच नाही तर राखी सावंत यांनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या छायाचित्रांसह काळ्या रंगाचा ड्रेस घातलेला फोटोही काढला होता.

Loading...

About admin

Check Also

ह्या नावाच्या महिला संपूर्ण आयुष्य आपल्या नवऱ्यासोबत असतात दुखी ,’बघा तुमच्याहि पत्नीचे नाव यामध्ये तर नाहीयेत ना ?’.

या जगात लग्नाचे बंधन विशेष आहे कारण एखाद्या अनोळखी मुलाने आणि एका अनोळखी मुलीने लग्नानंतर …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *