बॉलीवुडच्या ह्या 5 अभिनेत्री नवऱ्यापासून वेगळे राहून आपल्या मुलांसोबत आयुष्य जगत आहेत .

0
3577

जर एखादी सामान्य मुलगी लग्न करुन घटस्फो ट घेतल्यानंतर आपल्या मुलांसमवेत राहिली तर इतर लोक त्या मुलीला नीट जगू देत नाहीत. ते त्यांना जगू देत नाहीत आणि हे अगदी खरे आहे परंतु सेलिब्रिटीसाठी सर्व काही सोपे आणि योग्य आहे. बॉलिवूडमध्ये अशा काही अभिनेत्री देखील आहेत ज्यांनी घटस्फो ट घेतला आहे आणि आज आपल्या मुलांसमवेत एकटेच राहत आहेत.

त्या आपल्या मुलांना आपल्या वडिलांची आठवण येवू देत नाहीत आणि आईचे एक वेगळे उदाहरण ठेवत आहेत. चित्रपटांमध्ये सर्व प्रकारच्या पात्रे साकारताना ते मानसिक शारीरिक आणि आर्थिकदृष्ट्या बळकट बनतात आणि त्यांच्या मुलांना एकट्याने वाढवण्याची शक्ती मिळते. या ६ अभिनेत्री आपल्या पतीशिवाय मुलांसह आपले आयुष्य व्यतीत करीत आहेत.

१. प्रीति झंगियानी:- न 2000 मध्ये मोहब्बतें या चित्रपटापासून लोकप्रियता मिळविणारी अभिनेत्री प्रीती झिंगियानी हिने 2008 मध्ये विभक्त झालेल्या प्रवीण डबासशी लग्न केले. आता त्यांचा घटस्फोट झाला आहे आणि प्रीती तिचा मुलगा जयवेश दाबास याच्यासोबत राहत आहे.

२. रीना दत्त:- आमिर खानची पहिली पत्नी रीना दत्तनेही घटस्फो टानंतर आपल्या मुलांना जुनाब आणि इकरा खान यांना एकट्याने वाढवले आहे. जरी आमिरने आपल्या मुलांना भेटतच ठेवले आहे आणि रीनाबरोबर त्याचेही मैत्रीपूर्ण वर्तन आहे परंतु ते सर्व एकत्र राहत नाहीत.

Loading...

३. पूजा बेदी:- अभिनेत्री पूजा बेदीसुद्धा पतीपासून घटस्फो ट घेतल्यानंतर आलिया आणि ओमर यांना एकट्याने आपल्या मुलांचे संगोपन करत आहे. २००३ साली त्यांचा घटस्फो ट झाला आणि १९९४ मध्ये त्यांनी फरहान फर्निचरवालाशी लग्न केले होते.

४. कोंकणा सेन:- बॉलिवूड अभिनेत्री कोंकणाने रणवीर शोरी सोबत लग्न केले आणि गरोदरपणात पतीला घटस्फो ट दिला. मग त्यांना एक मुलगा झाला आणि कोंकणा अद्याप तिचा मुलगा हारून शोर याला एकट्याने वाढवत आहे.

५. अमृता सिंग:-1991 मध्ये सैफ अली खानने अमृता सिंगशी लग्न केले. त्यानंतर २००४ साली त्यांचा घटस्फो ट झाला त्या दरम्यान त्यांना इब्राहिम अली खान आणि सारा अली खान अशी दोन मुले झाली. त्यावेळी अमृता आणि मुलांच्या संगोपनासाठी सैफने 15 कोटींची मदत दिली. मुले बहुतेक अमृताबरोबरच राहतात कारण सैफ अली खानने करिना कपूरशी लग्न केले आहे आणि त्यांना मुलगा तैमूर देखील आहे.

६. करिश्मा कपूर:- 90 च्या दशकात बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवणा करिश्मा कपूरने २००४ मध्ये दिल्लीमध्ये राहणा संजय कपूरशी लग्न केले. बर्‍याच वर्ष त्याच्याबरोबर राहिल्यानंतर २०१६ साली या जोडप्याचे घटस्फो ट झाले. करिश्माचा आरो प आहे की संजय तिला मारहा ण करीत असे आणि तिच्याशी वाईट वागणूक करत असे. त्यांना एक मुलगा किआनराज कपूर आणि मुलगी अदब्रा कपूर आहेत जें घटस्फो टानंतर करिश्मा जवळ आहेत.

Loading...
Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here