Breaking News
Home / मनोरंजन / जेव्हा जबरदस्तीने रेखासोबत पाच मिनिटांपर्यंत किस घेत राहिला हा अभिनेता तेव्हा डोळे भरून आले होते रेखाचे.

जेव्हा जबरदस्तीने रेखासोबत पाच मिनिटांपर्यंत किस घेत राहिला हा अभिनेता तेव्हा डोळे भरून आले होते रेखाचे.

बॉलिवूडमध्ये बर्‍याच सुंदर अभिनेत्री आल्या आणि गेल्या पण रेखाच्या सौंदर्याशी कोणालाही जुळत नाही. आज म्हणजे 10 ऑक्टोबर हा रेखाचा वाढदिवस होता . आज रेखा 65 वर्षांची आहे आणि या वयातही ती कोणत्याही अभिनेत्रीला हरवू शकते. रेखाचे वय जसजसे वाढत आहे तसतसे तिचे सौंदर्यही वाढत आहे. रेखा अशी एक अभिनेत्री आहे जी जसजशी पुढे जात आहे तसतशी ती अधिक सुंदर बनत आहे. रेखावर चित्रीत करण्यात आलेले गाणे इन आंखों की मस्ती के मस्ताने हजारों हैं तिच्यावर एकदम फिट बसते. तीचे सौंदर्य प्रेमी केवळ वृद्ध आणि म्हातारेच नसून तरुण देखील आहेत.

एकेकाळी रेखाचे नाव अमिताभ बच्चन यांच्याशी खूप जोडले गेले होते. तिच्या फिल्मी करिअरपेक्षा रेखा तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल जास्त चर्चेत राहिली. कधी ती अमिताभ बच्चन आणि कधी विनोद मेहरा यांच्यासोबतच्या अफेअ रमुळे चर्चेत होती. तिच्या कपाळावरचे सिंदूर आजही लोकांसाठी एक गूढ राहिले आहे. रेखा बहुधा कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते.

रेखा यांनी वाद ग्रस्त विधान के होते:- रेखाने एक विधान केले होते जे ऐकून सर्वांनाच ध क्का बसला. रेखा यांच्या चरित्रा वर लेखक यासिर उस्मान यांनी रेखा: द अनटोल्ड स्टोरी हे पुस्तक लिहिले आहे. या चरित्रात त्यांनी रेखा यांच्या जीवनातील अनेक निराकरण न केलेले बाबी समोर आणल्या आहेत. या वादाचे या पुस्तकात उल्लेख आहे जे बर्‍याच वादाच्या भोवर्यात होते. पुस्तकानुसार सुमारे ४०  वर्षांपूर्वी रेखा म्हणाली होती आप किसी आदमी के करीब वाकई करीब बिना से क्स के नहीं आ सकतीं. हा एक योगायोग आहे की मी कधीच गर्भवती नव्हते . प्रेमात लैं गिक संबं ध ही एक सामान्य प्रक्रिया आहे आणि जे लोक असे म्हणतात की महिलेने फक्त हनीमून वरच से क्स करावे ते मूर्खपणाने बोलतात.

Loading...

हा अभिनेता 5 मिनिटे चुंबन घेत राहिला:- १९६६ मध्ये रंगीला रत्नम या तेलगू चित्रपटाद्वारे तिने आपल्या कारकीर्दीची सुरुवात केली तेव्हा रेखा फक्त १२ वर्षांची होती. या चित्रपटात ती एक बेबी म्हणून दिसली होती. सावन भादोन हा रेखाचा पहिला हिंदी चित्रपट होता. या चित्रपटात रेखासोबत नवीन निश्च ल मुख्य भूमिकेत होते. रेखा: द अनटोल्ड स्टोरी या पुस्तकात एक किस्सा देखील आहे ज्यामध्ये रेखाला वयाच्या 15 व्या वर्षी 5 मिनिटांसाठी किस करावे लागले. वास्तविक अंजना सफर चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान रेखाला चित्रपटाच्या एका दृश्याची माहिती नव्हती. जेव्हा सीन शूट झाला तेव्हा चित्रपटाचा अभिनेता विश्वजित ५ मिनिटे रेखाला कि स करत होता. या दृश्यानंतर रेखाचे डोळे भरुन गेले.

म्हणाली- मी नरका तून गेली आहे:- रेखा यांचे पती मुकेश अग्रवाल यांचे नि धन झाल्यानंतर प्रत्येकाने रेखाला त्यांच्या मृ त्यू साठी जबाबदार मानण्यास सुरुवात केली. लग्नाच्या 7 महिन्यांनंतरच मुकेशने रेखाच्या स्कार्फमध्ये लटकून आपले प्राण दिले. बॉलिवूडमधील शशी कपूर वगळता प्रत्येकजण मुकेशच्या मृ त्यूसाठी तिच्यावर दोषारोप ठेवत होते. या सर्व गोष्टींवर प्रतिक्रिया व्यक्त करताना रेखा म्हणाली होती आयुष्यात बऱ्याच गोष्टी झाल्यानंतरही मी लोकांवर विश्वास ठेवते. माझ्या लग्नाविषयी लोकांना जे काही लिहिले होते तेच तेथेच माहित आहे. त्यांना त्याव्यतिरिक्त काहीच माहित नाही. दररोज मी नरकात जात असे फक्त मला माहित आहे परंतु मी माझे दु: ख आणि सत्य कोणालाही सांगण्याचा एक मार्ग निवडला नाही.

 

Loading...

About Insort Team

Check Also

समोर आला राखी सावंत चा पती आणि म्हणाला- देवाचा आशीर्वाद आहे राखी मी तिच्यासारखी स्त्री पाहिली नाही…

बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये अशी अनेक मॉडेल्स किंवा स्ट्रगलर्स आहेत जी प्रसिद्धीसाठी कोणत्याही गोष्टीमधून जातात. अशीच एक …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *