53 वर्षाचा झाला करिश्मा कपूरचा एक्स नवरा पाच वेळेस बनला बाप झाला आहे कित्येक लग्न बघा .

0
1783

बॉलिवूडमध्ये असे अनेक तारे आहेत ज्यांनी लग्नाच्या योग्य वयातच आयुष्य जगले. परंतु ही लग्न मुले झाल्यावर तुटली. या मोठ्या विवाहांपैकी एक म्हणजे अभिनेत्री करिश्मा कपूर चे लग्न जिने २००३ साली दिल्लीत राहणारा एक मोठा उद्योगपती संजय कपूर याच्याशी लग्न केले. त्यांचे लग्न झाले त्यांची मुले झाली आणि २०१६ साली त्यांनी घटस्फोट घेतला त्याचे कारण उघडपणे समोर आले नाही परंतु काही गोष्टी मुख्य बातमी बनल्या. मात्र घटस्फोटानंतर लवकरच संजय कपूरने पुन्हा लग्न केले आणि आता ते पुन्हा एकदा वडील झाले आहेत. त्याला एक मुलगा आणि एक मुलगी आहे.

संजय कपूर आता ५३ वर्षांचे आहेत तर करिश्मा कपूर वय ४७ वर्षांची आहे. २००३ मध्ये करिश्मा कपूर आणि संजय कपूरचे लग्न झाले होते त्या काळात संजयचे ते दुसरे लग्न होते त्यापूर्वी संजयचे लग्न होते आणि त्यांना दोन मुले देखील होती. अभिषेक बच्चनसोबत करिश्मा कपूरची सगाई मोडली होती आणि तिने तिच्या कुटुंबीयांनी सांगितलेल्या मुलाशी संजयशी लग्न केले. मग तिथे दोन मुलंही होती पण नंतर भांडणे या गोष्टी पुढे येऊ लागल्या आणि शेवटी २०१६ मध्ये अशी वेळ आली की जेव्हा ती दोघे विभक्त झाले.

मुलं करिश्मासोबत आहेत आणि संजयने करिष्माला या घटस्फो टाची किंमत म्हणून सुमारे 20 कोटी रुपये दिले. त्यानंतर सन २०१७ पर्यंत संजयने तिसऱ्यांदा मॉडेल प्रिया सचदेवशी लग्न केले आणि आता त्यांना एक मुलगा झाला ज्याचे नाव त्यांनी अझरियस ठेवले आहे.

Loading...

संजय कपूरचे हे पाचवे मुलआहे आणि तैमूर अली खानच्या नावाप्रमाणेच त्याचे नाव सगळ्यात यूनिक ठेवण्यात आले आहे. संजय कपूरने ज्या प्रकारे या लग्नाची छायाचित्रे सोशल मीडियावर शेअर केली त्याच प्रकारे मुलाचे कोणतेही चित्र शेअर केले गेले नाही. संजय कपूरची पहिली पत्नी डिझाइनर नंदिता मथानी होती आणि तिला नंदितासमवेत दोन मुलेही होती. त्यानंतर त्याने करिश्माशी लग्न केले आणि त्याला दोन मुले देखील झाली आणि आता हे त्याचे पाचवे मूल आहे.

ती एकटीच मुलांना वाढवत आहे:- 90 च्या दशकात करिश्मा कपूरचे वर्चस्व होते. जवळजवळ प्रत्येक चित्रपटात करिश्मा कपूर मुख्य अभिनेत्री म्हणून दिसली होती. करिश्मा कपूरने १९९१ साली बॉलिवूड करिअरची सुरुवात केली आणि यावेळी जिगर गोपी-किशन दिल तो पागल है जीत राजा हिंदुस्थानी हीरो नंबर -१ कुली नंबर -१ राजा बाबू  खुदर दुलारा रक्षक आहेत. जुडवा आणि शक्ती सारख्या चित्रपटांमध्ये चमकदार कामगिरी केली.

लग्नानंतर करिश्माने चित्रपटांकडे येणे बंद केले पण आता करिष्मा म्हणते की ही तिची सर्वात मोठी चूक होती. आता ती एकटीच आपल्या दोन मुलांची संगोपन करीत आहे आणि अलीकडेच ती दिवंगत अभिनेत्री श्रीदेवीसोबत शाहरुख खानच्या चित्रपट झिरोमध्ये दिसली ज्यामुळे तिला खूप आनंद झाला आहे.

 

 

Loading...
Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here