आपल्या नवर्यापेक्षा जास्त कमवत असूनही ह्या ५ अभिनेत्र्यांनि कधी घमंड केला नाही,प्रसिद्धी मध्ये देखील पुढे .

0
372

मुलांच्या तुलनेत मुलींना करिअर करण्याची शक्यता कमी असते. बहुतेक मुलांना करियर बनवण्यासाठी आवश्यक असणारे सर्व स्वातंत्र्य आणि सुविधा असते. पण मुलींमधे असं होत नाही. फारच कमी मुलींना अशी सुवर्ण संधी मिळते. असे असूनही काही मुली इतक्या लांब जातात की त्यांना मागे वळून पाहण्याची गरज नाही.

तुमच्या आयुष्यात अशी अनेक जोडपे तुम्ही पाहिली असतील जिथे मुलांपेक्षा मुली जास्त प्रसिद्ध आणि यशस्वी असतात. आणि टीव्ही इंडस्ट्रीमध्ये बर्‍याच अभिनेत्री आहेत जे आपल्या पतींपेक्षा अधिक यशस्वी आहेत. बॉलिवूड च्या बहुतेक अभिनेत्रींनी व्यवसायिकांशी लग्न केले आहे आणि त्यांचे पती चित्रपटसृष्टीत जितके लोकप्रिय आहेत तितके त्यांच्या व्यवसायात लोकप्रिय नाहीत. हे म्हणणे चुकीचे ठरणार नाही की बायकामुळे या पतींनाही स्टारडम आले. आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही ग्लॅमर इंडस्ट्रीच्या अशा 5 अभिनेत्रींबद्दल बोलणार आहोत जे प्रसिद्धी आणि कमाईच्या बाबतीत आपल्या पतींपेक्षा दोन पाऊल पुढे आहेत.

/pagead/js/adsbygoogle.js">

१. अदिति राव हैदरी:- अदिती ही बॉलिवूडची एक अतिशय सुंदर अभिनेत्री आहे. हिंदी चित्रपटांव्यतिरिक्त ती तामिळ चित्रपटांमध्येही दिसली आहे. आदितीने वर्ष 2013 मध्ये बॉलिवूड अभिनेता सत्यदीप मिश्राशी लग्न केले. सत्यदीपने इंडस्ट्री सोडून खूप वर्षे झाली आहेत तर अदितीची कारकीर्द चांगली सुरू आहे. राजघराण्याशी संबंधित असलेली ही अभिनेत्री सध्या आपल्या पतीपेक्षा अधिक पैसे मिळवत आहे.

२. दीपिका कक्कड़:- ससुराल सिमर का या मालिकेत सिमरची भूमिका साकारण्यासाठी प्रसिद्ध झालेल्या दीपिका कक्कड़ नुकतीच बिग बॉसची विजेती ठरली आहे. दीपिका कक्कड यांनी गेल्या वर्षी टीव्ही अभिनेता शोएब इब्राहिमशी लग्न केले होते. त्यांचे लग्न चर्चेत होते कारण दीपिकाने लग्नासाठी आपला धर्म बदलला होता. पण आम्ही तुम्हाला सांगतो दीपिकाची लोकप्रियता तिच्या पतीपेक्षा जास्त आहे आणि ती तिच्या पतीपेक्षा जास्त पैसे घेते.

/pagead/js/adsbygoogle.js">
/pagead/js/adsbygoogle.js">

३. भारती सिंह:-रती सिंग ही भारतातील सर्वात प्रसिद्ध कॉमेडियन आहेत. आज लोक तिला घरोघरी ओळखतात. सर्वांना आपापल्या पद्धतीने हसवण भारती सिंग यांना हे सोपे नव्हते. बर्‍याच वर्षांच्या कष्टानंतर ती या टप्प्यावर पोहोचली आहे. अमृतसरमधील रहिवासी असलेल्या भारतीचे स्क्रिप्ट लेखक हर्ष लिंबाचिया यांच्याशी तीचे लग्न झाले आहे. भारती तिच्या पतीपेक्षा खूप लोकप्रिय आहे आणि त्याच्यापेक्षा अधिक पैसे कमवत आहे.

४. ऐश्वर्या सखूजा:- ऐश्वर्या सखुजा छोट्या पडद्यावरील एक सुप्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. ऐश्वर्याने रोहित नागशी लग्न केले आहे. रोहित नाग व्यवसायाने अभियंता आहे. आपल्याला सांगू की अनेक सुपरहिट सीरियलमध्ये काम करणारी ऐश्वर्या आज टीव्हीची सर्वाधिक मानधन घेणारी अभिनेत्रीही आहे. ऐश्वर्याचा नवरा रोहित जितक्या कमाई करतो तितका तर एका एपिसोडमध्ये ऐश्वर्या कमवते.

५. सौम्या टंडन:- सौम्या टंडन छोट्या पडद्यावरील प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. तिने काही बॉलिवूड चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. आजकाल सौम्या भाभीजी घर पर है मध्ये अनिता मिश्राच्या भूमिकेत आहे. आजकाल प्रत्येक घरातले लोक त्यांना गोरी मेम या नावाने ओळखतात. सौम्या टंडनचे सौरभ देवेंद्र सिंगसोबत लग्न झाले आहे. कमाईच्या बाबतीत सौम्या पतीपेक्षा चार पाऊल पुढे आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here