बॉलिवूडच्या या अभिनेत्री पूर्णपणे आपल्या आईवर गेल्या आहेत. त्या एकमेकांच्या कार्बन कॉपी असल्यासारखे दिसतात.

0
21

असं म्हणतात की एका मुलीमध्ये तिच्या आईची सावली बहुतेकदा दिसून येते. हे देखील बर्‍याच अंशी खरे आहे. प्रत्येक मुलीमध्ये नक्कीच तिच्या आईचे काही गुण असतात. केवळ गुणवत्ताच नाही तर तिच्या चेहर्‍यावरील देखावा देखील तिच्या आईशी जुळतो. बॉलिवूडमधील अनेक अभिनेत्रींनाही ही गोष्ट लागू होते. आज आम्ही तुम्हाला अशा अभिनेत्रींची ओळख करून देणार आहोत ज्यांना त्यांच्या आईची कार्बन कॉपी आहेत.

जाह्नवी कपूर आणि श्रीदेवी:- श्रीदेवी आणि बोनी कपूरची मुलगी जाह्नवी जसजशी मोठी होत आहे तिची आई तिच्यात दिसत आहे. गेल्या काही महिन्यांत जान्हवीची साडी परिधान करुन काही छायाचित्रे घातली गेली होती ज्यात ती अगदी तिच्या आईसारखी दिसत होती. धडक चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणारी जान्हवी असं म्हटलं जातं की जाह्नवी तिच्या आई शी खूप जवळची असायची.

/pagead/js/adsbygoogle.js">

सारा अली खान आणि अमृता सिंग: सोशल मीडियावर नेहमीच असणारी सारा अली खान अमृता सिंग आणि सैफ अली खानची मुलगी आहे. सैफ आणि अमृताच्या घटस्फोटानंतर सारा तिच्या आईकडेच राहिली होती आणि मोठी झाली होती. अशा परिस्थितीत तिच्याकडे आई अमृता सिंगचे बरेच गुण आहेत. उदाहरणार्थ साराचे सौंदर्य आणि स्मित हास्य तिच्या आईसारखेच आहे.

आलिया भट्ट आणि सोनी राजदान:- सोनिया रझदान आणि महेश भट्ट यांची मुलगी आलियाने बॉलिवूडमध्ये नाव कमावले आहे. आलिया आपल्या आईसारखीच आहे यात काही शंका नाही. आलिया आत आणि बाहेरही तिच्या आईसारखीच सुंदर आहे. आलियाने एकदा सांगितले होते की तिची आईही एक चांगली आई आहे.

/pagead/js/adsbygoogle.js">

ट्विंकल खन्ना आणि डिंपल कपाडिया:- ट्विंकल ही राजेश खन्ना आणि डिंपल कपाडिया यांची मुलगी आहे. सौंदर्याच्या बाबतीत ती पूर्णपणे तिच्या आईकडे गेली आहे. ट्विंकल तिच्या आईवर खूप प्रेम करते. ते नेहमी तिच्या आईची शिकवणी स्वत: कडे ठेवते.

/pagead/js/adsbygoogle.js">

सोनाक्षी सिन्हा आणि पूनम सिन्हा:- शत्रुघ्न सिन्हा आणि पूनम सिन्हा यांची मुलगी सोनाक्षीनेही बॉलिवूडमध्ये बरेच नाव कमावले आहे. जर आपण या आई आणि मुलीची छायाचित्रे एकत्र पाहिली तर लक्षात येईल की या दोघांमध्ये किती समानता आहे. सोनाक्षी तिच्या आईला तिचा रोल मॉडेल मानते.

सोहा अली खान आणि शर्मिला टागोर:- मन्सूर अली खान पटौदी आणि शर्मिला टागोर यांची मुलगी सोहा चित्रपटांमध्ये थोडी कमी दिसली पण जेव्हा सौंदर्याचा विचार केला तर तीसुद्धा आपल्या आईवर गेली आहे.

श्रुती हासन आणि सारिका:- कमल हासन आणि सारिकाची मुलगी श्रुती साऊथ फिल्म आणि बॉलिवूड या दोन्ही चित्रपटांत तिची पकड मजबूत करीत आहे. श्रुतीला तिची आई सारिकाकडून तिच्या अद्भुत सौंदर्याचा वारसा मिळाला आहे. ही दोन्ही आई आणि मुलगी एकसारखी दिसतात.

तर ही होती मातृ मुलींची जोडी जी एकमेकांसारखे आहेत. तसे त्यापैकी आपली आवडती जोडी कोणती आहे?

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here