भर रस्त्यात कुत्र्यांवर प्रेम करतांना दिसली प्रियंका चोपड़ा, काळी साड़ी आणि स्लीवलेस ब्लाउजमध्ये मनमोहक दिसत होती

0
18

प्रियंका चोप्रा आज बॉलिवूडची टॉप अभिनेत्री आहे. आता लोक तिला आंतरराष्ट्रीय स्तरावरही ओळखतात. अनेक हॉलिवूड मालिकांमध्ये आणि चित्रपटांमध्ये ती दिसली आहे. मागील वर्षी प्रियांका आणि निक जोनासचे जोधपूरच्या उम्मेद भवन येथे रॉयल पद्धतीने लग्न झाले होते. ख्रिश्चन प्रथा आणि हिंदू चालीरिती पद्धतीने हे लग्न झाले. निक जोनास अमेरिकेचा प्रसिद्ध पॉप गायक आहे.

निक आणि प्रियांकाचे लग्न झाल्यापासून प्रियांका काही ना कोणत्या कारणाने चर्चेत राहते. वर्क फ्रंटबद्दल बोलतांना प्रियांक हे सध्या तिच्या आगामी स्काय इज पिंक चित्रपटाबद्दल चर्चेत आहे. या सिनेमात फरहान अख्तर आणि जायरा वसीम यांचीही भूमिका आहे. आजकाल प्रियंका तिच्या चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये जोरात व्यस्त आहे.

/pagead/js/adsbygoogle.js">

प्रियांका स्ट्रीट डॉगवर प्रेम करताना दिसली:- नुकतीच प्रियंका तिच्या एका शूटच्या संदर्भात बाहेर गेली होती. यावेळी तिने काळ्या रंगाच्या फुलांची साडी आणि स्लीव्हलेस ब्लाउज परिधान केले होते. या साडीमध्ये ती खूपच सुंदर दिसत होती. शूटिंग संपवून प्रियंका परत येत असताना तिच्याकडे एक स्ट्रीट कुत्रा आला.

प्रियांकाला कुत्री आवडत होती आणि तिने त्याच्या डोक्यावरून हाथ फिरवले. वास्तविक जेव्हा प्रियांकाने शूटिंग सुरू केले आणि काही कुत्री तिच्याजवळ येऊन उभे राहिले. जेव्हा तिचे डोळे स्ट्रीट डॉग्सकडे लागले तेव्हा ती स्वत: ला रोखू शकली नाही आणि त्याला जवळ बोलाविले आणि त्याच्यावर प्रेम करण्यास सुरवात केली. प्रियंकाचा हा गोड हाव कॅमेर्‍यात कैद झाला आणि तिची ही छायाचित्रे सोशल मीडियावर व्हायरल झाली. प्रियंकाचे चाहते तिच्या या चित्रांवर प्रेम करीत आहेत.

/pagead/js/adsbygoogle.js">
/pagead/js/adsbygoogle.js">

स्काय इज पिंक हा चित्रपट एका खऱ्या कथेवर आधारित आहे. हा चित्रपट 11 ऑक्टोबरला चित्रपटगृहात प्रदर्शित होणार आहे. नुकत्याच एका मुलाखतीत प्रियांकाने तिच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयीही खुलासा केला होता. यावेळी तिने आई होण्याची इच्छा व्यक्त केली. प्रियंका म्हणाली की तिला लॉस एंजेलिसमध्ये एक छान घर घ्यायचे आहे. बाळ असल्याचे आणि लॉस एंजेलिसमध्ये घर खरेदी करणे या गोष्ठी पहिल्या यादीत आहे.

अलीकडे प्रियंका चोप्रा जेठ जोनासच्या 30 व्या वाढदिवशी तिच्या महागड्या झुमके मुळे चर्चेत आली होती. तुम्हाला हे ऐकून आश्चर्य वाटेल की प्रियंकाने कानात घातलेल्या तीन ड्रॉप इयरिंग्ज असलेल्या हिर्यांची किंमत 12650 आहे म्हणजे भारतीय चलनात 9 लाख रुपये. प्रियांका तिचा नवरा निक जोनाससमवेत डार्क नेव्ही ब्लू कलरच्या वेषात पार्टीमध्ये आली होती. कानात खुले केस आणि कानातले असलेले ती खूप सुंदर दिसत होती.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here