मोठी होताच स्टाइलिश आणि सुंदर दिसू लागली आहे न्यासा देवगन,आत्ताच्या फोटोंमध्ये दिसतआहे काजोल पेक्षाही सुंदर

0
90

बॉलिवूडमध्ये सुंदर अभिनेत्रींची कमी पडत नाही. येथे एकापेक्षा जास्त सुंदर अभिनेत्री उपस्थित आहेत. काही अभिनेत्री जरी तरुण असूनही खूप प्रसिद्ध आहेत आणि जगभरात नावे कमावत आहेत. त्याचबरोबर वयाच्या 40 व्या वर्षांनंतरही काही अभिनेत्रींची लोकप्रियता कमी झालेली नाही. वाढत्या वयानुसार या अभिनेत्री अधिकाधिक सुंदर होत आहेत. या अभिनेत्री जितक्या सुंदर आहेत तितक्याच त्यांच्या मुलीही सुंदर आहेत.

आजकाल बॉलिवूड अभिनेत्रीच्या मुलींकडे जास्त लक्ष लागले आहे. सर्व लाईमलाइट त्यांच्या मुलींना आईच्या जागी घेतात. अलीकडेच बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री काजोलला मुलगी न्यासा देवगनसोबत विमानतळावर पाहिले गेले होते ज्यात त्यांची मुलगी खूप स्टाईलिश दिसत होती. पुन्हा एकदा न्यासाची छायाचित्रे सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहेत. व्हायरल झालेल्या या चित्रांमध्ये ती पूर्वीपेक्षा अधिकच सुंदर आणि सुंदर दिसत आहे.

/pagead/js/adsbygoogle.js">

रेस्टॉरंटच्या बाहेर स्पॉट:- काही दिवसांमागे काजोल आणि अजय देवगन यांची मुलगी न्यासा देवगन मुंबईच्या एका रेस्टॉरंटच्या बाहेर स्पॉट झाली होती. ती तिच्या काही मित्रांसह रेस्टॉरंट डिनरसाठी आली होती. ती जेवणासाठी बाहेर येताच मीडियाने तिला घेरले आणि फोटो काढायला सुरुवात केली. ही छायाचित्रे त्याच वेळी व्हायरल झाली ज्यामध्ये न्यासा खूपच सुंदर दिसत आहे. वाढत्या वयानुसार न्यासाचे सौंदर्यही वाढत आहे असे म्हणणे चुकीचे ठरणार नाही. फोटो व्हायरल झाल्यानंतर लोकांना न्यासाच्या ड्रेसिंग सेन्सबद्दल वेड लागले आहे. ती शॉर्ट ड्रेस परिधान करुन आपल्या मुलीच्या गँगबरोबर जेवण करण्यासाठी रेस्टॉरंटमध्ये आली होती.

/pagead/js/adsbygoogle.js">

तिने चेक प्रिंटसह एक शॉर्ट ड्रेस घातला होता ज्यामध्ये ती अत्यंत सुंदर दिसत होती. न्यासा तिच्या फॅशन स्टाईलची विशेष काळजी घेते जेव्हा ती बाहेर जाण्यासाठी जाते. पूर्वी तिला कॅमेर्‍यासमोर येण्याची भीती वाटत होती किंवा कॅमेरा पाहून ती घाबरायला लागली होती पण यावेळी काहीही झाले नाही. यावेळी स्वत: न्यासाने घाबरून न जाता स्वत: हसत हसत कॅमेर्‍यासमोर उभे केले. लोक तीचे सौंदर्य पाहून आश्चर्यचकित आहेत आणि स्तुती करण्यास कंटाळलेले नाहीत.

/pagead/js/adsbygoogle.js">

खराब दिसण्यासाठी ट्रोल झाली होती: न्यासा देवगन सोशल मीडियावर तिच्या लूकमुळे बर्‍याच वेळा ट्रोल झालीआहे. काही लोकांनी तिला काजोलची मुलगी समजण्यास नकार दिला आणि काहींनी तिच्याशी काजोलच्या सौंदर्याशी तुलना करण्यास सुरवात केली. काही लोकांनी तर न्यासाच्या गडद रंगाची मस्करीही केली. बऱ्याच वेळा अभिनेत्री काजोलने स्वत: च्या मुलीला पाठिंबा देताना ट्रोलर्सना योग्य उत्तर दिल आहे. काळानुसार लोकांची फॅशन देखील बदलते आणि त्यांचे सौंदर्य देखील.

अशा परिस्थितीत अगदी लहान वयातच कोणाच्याही मुलाचा न्याय करणे चुकीचे आहे. मुलांसाठी ट्रोल करणे हे विशेषतः चुकीचे आहे. परंतु आम्हाला खात्री आहे की न्यासाच्या या नवीन फोटोंनी आपले हृदय चोरले असेल.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here