Breaking News
Home / मनोरंजन / अभिनयाशिवाय शिवाय हे 6 स्टार्स स्वताचा व्यवसाय चालवून देखील खूप पैसे कमवतात बघा

अभिनयाशिवाय शिवाय हे 6 स्टार्स स्वताचा व्यवसाय चालवून देखील खूप पैसे कमवतात बघा

बॉलिवूडचे जग खूपच चकाचक आहे. या स्टार्सच्या समृद्ध जीवनशैलीमुळे आपण सर्व जण भुरळ मध्ये पडतो. या बॉलिवूड स्टार्सकडे अमर्याद पैसे आहेत हे कुणापासून लपलेले नाही. फ्लॉप स्टार्ससुद्धा आपले जीवन सहजतेने जगतात. याचे एक कारण असे आहे की बर्‍याच कलाकार त्यांच्या अभिनयासह इतर व्यवसाय एकत्र करतात. अशा परिस्थितीत त्यांचे अतिरिक्त उत्पन्नही होते. अशा प्रकारे ते महागडे छंद देखील पूर्ण करण्यास सक्षम आहेत. अशा परिस्थितीत आज आम्ही तुम्हाला बॉलीवूडच्या काही खास स्टार्सशी ओळख करुन देणार आहोत ज्यांचा साइड बिझिनेस त्यांना श्रीमंत बनवित आहे.

१. अजय देवगन:- अजय देवगन अजूनही चित्रपटांमध्ये खूप सक्रिय आहेत आणि त्याचे सिनेमेही बॉक्स ऑफिसवर चांगली कामगिरी करतात. अजय यांचे देवगन एंटरटेनमेंट सॉफ्टवेअर लिमिटेड नावाचे प्रॉडक्शन हाऊस देखील आहे. याशिवाय त्यांनी रोजा ग्रुपमध्ये सामायिक करून 25 मेगावॅटच्या प्लांटमध्ये पैसे गुंतवले आहेत. इतकेच नव्हे तर गुजरातच्या चारनाका या सौर प्रकल्पातही त्यांनी गुंतवणूक केली आहे.

२. सुनील शेट्टी:- सुनील शेट्टी यांची चित्रपट कारकीर्द खूप यशस्वी होती. पण सुनील एक यशस्वी उद्योजकही आहे हे फार कमी लोकांना ठाऊक आहे. सुनीलचे स्वतःचे पॉपकॉर्न एंटरटेनमेंट नावाचे प्रॉडक्शन हाऊस आहे. यासोबतच त्याने तरुणांसाठी आकर्ष क नाईट क्लब आणि रेस्टॉरंट्सही बनवले आहेत. सुनीलने किती पैसे कमावले असतील याचा आता तुम्ही अंदाज बांधू शकता.

Loading...

३. अक्षय कुमार:- अक्षय कुमार एक यशस्वी अभिनेता आहे. आजही तो मुख्य अभिनेता म्हणून अनेक चित्रपट करतो. सर्व अभिनेत्यांपेक्षा खूपच मजबूत कर तो भरतो अशी बातमीही आली होती. कदाचित याचे एक कारण असेही असू शकते की त्याच्या अभिनयाशिवाय बरेच व्यवसाय देखील आहेत. अक्षयने आपले ऑनलाइन शॉपिंग चॅनल बेस्ट डील टीव्ही राज कुंद्राबरोबर शेअर करुन उघडले आहे. यासोबतच त्याचे हरि ओम एंटरटेनमेंट नावाचे स्वतःचे प्रोडक्शन हाऊस देखील आहे.

४. माधुरी दीक्षित:- बॉलिवूडची मनमोहक अभिनेत्री माधुरी दीक्षित नेनेही आपल्या चमकदार अभिनयाने उत्कृष्ट नृत्यासाठी ओळखली जाते. तिच्या आवेशानंतर तिने आपली नृत्य अकादमी ऑनलाईनही उघडली आहे.

५. बॉबी देओल:- बॉबी देओल यांची फिल्मी कारकीर्द चढउतारांनी भरली आहे. बर्‍याच दिवसांच्या अंतरानंतर त्याने रे स 3 सारख्या चित्रपटाद्वारे पुनरागमन करण्याचा प्रयत्न केला पण तो चित्रपटही फ्लॉ प झाला. पण हार मानणारयामधला बॉबी नाही. लवकरच तो हाऊसफुल 4 मध्ये दिसणार आहे. अभिनयाव्यतिरिक्त बॉबी एक चांगला डीजे देखील आहे. त्याने याची सुरुवात २०१६ मध्ये दिल्लीतील नाईट क्लबने केली होती.

६. मलाईका अरोड़ा:- अर्जुन कपूरसोबत प्रेमसं बंधांबद्दल चर्चेत असलेली मलायका अरोरादेखील साइड व्यवसाय करतात. मलायकाला फक्त बॉलिवूडमध्ये आयट म डान्सच्या ऑफर मिळतात. ती कोणत्याही चित्रपटात अभिनेत्री म्हणून दिसत नाही. परंतु असे असूनही तिची जीवनशैली रॉयल आहे. खरं तर मलायकाने बिपाशा बासू आणि सुझान खान यांच्यासमवेत फंक्शन सं बंधित वेबसाइट उघडली आहे. द लेबल लाइफ असे या वेबसाइटचे नाव आहे.

Loading...

About Insort Team

Check Also

समोर आला राखी सावंत चा पती आणि म्हणाला- देवाचा आशीर्वाद आहे राखी मी तिच्यासारखी स्त्री पाहिली नाही…

बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये अशी अनेक मॉडेल्स किंवा स्ट्रगलर्स आहेत जी प्रसिद्धीसाठी कोणत्याही गोष्टीमधून जातात. अशीच एक …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *