Breaking News
Home / मनोरंजन / त्रिशाला दत्तने केले अफवांचे खंडन, म्हणाली – ‘मी आणि माझ्या वडिलांमध्ये सर्व …’

त्रिशाला दत्तने केले अफवांचे खंडन, म्हणाली – ‘मी आणि माझ्या वडिलांमध्ये सर्व …’

बॉलिवूड अभिनेता संजय दत्तच्या वैयक्तिक जीवनाची कहाणी एखाद्या फिल्मी कथेपेक्षा कमी नाही. होय त्याच्या आयुष्यात एक ट्विस्ट आला ज्यामुळे त्याची कहाणी रुचीपूर्ण बनली. संजय दत्तचे तीन विवाहही या संदर्भात सतत चर्चेत होते परंतु त्यांची सध्याची पत्नी मानयता दत्त आहे. खरं तर संजय दत्तची पहिली पत्नी ऋचा शर्मा यांचे अकस्मात निधन झाले त्यांच्याबरोबर तिची एक मुलगीही आहे जिचे नाव त्रिशला दत्त आहे. इतकेच नाही तर संजय दत्तच्या त्रिशला दत्तच्या नात्याबाबत अनेक बातम्या मीडियामध्ये आहेत.

संजय दत्तची मुलगी त्रिशाला अवघ्या ७ वर्षाची असताना तिची आई ऋचा शर्मा मरण पावली त्यानंतर ती तिच्या मावशीच्या घरी राहू लागली. सन 2008 मध्ये जेव्हा संजय दत्तने मान्यता दत्तशी लग्न केले तेव्हा तिची मान्यताशी थोडीशी मिळकत होऊ लागली. अलीकडेच मान्यता दत्तने त्रिशाला दत्तशी असलेल्या तिच्या नात्याबद्दल बोलताना सांगितले की मी आता तिची आई बनली आहे ज्याची सुरुवात मी मावशी म्हणून केली आहे. आमचे दोघांचे खूप चांगले नाते आहे. अशा परिस्थितीत आता त्रिशला दत्तने तिचे वडील संजय दत्तसोबतचे संबंध उघड केले.

Loading...

त्रिशाला दत्त हिने उत्तर दिले:- पूर्वीपासून संजय दत्त आणि त्रिशाला दत्त यांच्यातील संबंधांबद्दल बर्‍याच अफवा पसरल्या जात असून आता तिने मोठा खुलासा केला आहे. त्रिशला दत्तने नुकताच एक व्हिडिओ पोस्ट केला आहे ज्यामध्ये ती वडील संजय दत्तसोबत दिसली आहे. या व्हिडिओमध्ये संजय दत्त आपल्या मुलीला तिच्या गालावर चुं-बन देत आहे. तसेच असेही म्हटले आहे की अशा अफवांना कोण भडकावतो हे माहित नाही परंतु आपलं नातं खूप गोड आहे आणि आम्ही आनंदी आहोत.

या प्रकारची अफवा उडवली होती:- अलीकडेच अशी बातमी आली होती की संजय दत्त आपल्या मुलीवर रागावला आहे आणि तिच्यासाठी त्याने आपल्या घराचे दरवाजे कायमचे बंद केले आहेत परंतु आता हा व्हिडिओ अफवांना नकार देत आहे. संजय दत्त आणि त्रिशाला दत्त यांच्यात फारसं संवाद नसले तरीही त्यांच्यात खूप प्रेम आहे ज्याचा त्यांनी अनेक प्रसंगी उल्लेख केला आहे. संजय दत्त कठोर पिता आहे पण आपल्या मुलीसाठी थोडा मऊ आहे.

मान्यता दत्त यांनीही हे गुपित उघडले:- संजय दत्त आणि त्रिशाला दत्त यांच्यातील संबंधांबद्दल मान्यता दत्त यांनी म्हटले होते की मुलगी आणि वडील यांच्यात दोघांमध्ये चांगले संबंध आहेत. होय संजय दत्त थोडासा चिडला आहे परंतु त्यांच्यात असलेले प्रेम आणि सुसंवाद चांगले आहे. त्याचबरोबर ते म्हणाली की मी त्रिशला दत्तची आई बनली आहे त्यामुळे यापेक्षा माझ्यासाठी दुसरा कोणता आनंद होऊ शकत नाही.

 

Loading...

About Insort Team

Check Also

समोर आला राखी सावंत चा पती आणि म्हणाला- देवाचा आशीर्वाद आहे राखी मी तिच्यासारखी स्त्री पाहिली नाही…

बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये अशी अनेक मॉडेल्स किंवा स्ट्रगलर्स आहेत जी प्रसिद्धीसाठी कोणत्याही गोष्टीमधून जातात. अशीच एक …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *