खऱ्या प्रेमासाठी ह्या 4 सुंदर अभिनेत्र्यांनी अजूनही लग्न केले नाही. अजूनही एकट्याच जगत आहे आयुष्य .

0
47

प्रत्येकाला बॉलिवूड चित्रपटाचे गाणे जुळत नाही पण हर किसी को नहीं मिलता यहां प्यार जिंदगी हे गाणे ऐकले असेलच. ज्यांना त्यांच्या आयुष्यात खरे प्रेम मिळणे अशक्य आहे त्यांच्यासाठी ही गाणी परिपूर्ण आहेत जरी आजकाल प्रेमात असलेल्या लोकांना बरेच काही मिळते परंतु खर प्रेम प्रत्येकाला मिळत नाही. काही लोकांची लव्ह स्टोरी कधीच पूर्ण होत नाही.

फिल्म इंडस्ट्रीबद्दल बोला इथे अशा बर्‍याच प्रेमकथा आल्या आहेत ज्या प्रसिद्ध आहेत पण कधीच पूर्ण झाल्या नाहीत आणि ज्यांच्या वेदना त्या लोकांच्या मनात इतकी आहेत की ते सर्व आजपर्यंत अविवाहित आहेत. त्यांनी लग्नही केले नाही. आणि आजपर्यंत ती अविवाहित राहून आपले जीवन व्यतीत करत आहे.

/pagead/js/adsbygoogle.js">

१. अमीषा पटेल:- कहो ना प्यार है या बॉलिवूड चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये दाखल झालेल्या अमीषा पटेलने बॉलिवूडमधील अनेक बड्या चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तिच्या कारकिर्दीतील गदर चित्रपट एक सुपपरहिट चित्रपट होता. अमीषाने आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात केली तेव्हा तिचे नाव बॉलीवूडचे प्रसिद्ध दिग्दर्शक विक्रम भट्ट यांच्याशी संबंधित होते. त्यांचे नातंही सर्वश्रुत होते. दोघांनी जवळपास 5 वर्षे एकमेकांना तारले त्यानंतर 2007 मध्ये दोघे एकमेकांपासून विभक्त झाले. विक्रमपासून विभक्त झाल्यानंतर अमीषाने कणव पुरी नावाच्या व्यावसायिकाला डेट केले. पण त्यांचे संबंधही फार काळ टिकले नाहीत आणि तेव्हापासून अमीषा एकटीच राहत आहे.

२. तब्बू:- बॉलिवूडमधील टॉप अभिनेत्रींपैकी एक असलेल्या तब्बूचा उत्तम चित्रपट प्रवास होता परंतु तिच्या वैयक्तिक आयुष्यात नेहमीच प्रेमाचा अभाव दिसून येत होता. तब्बू जेव्हा चित्रपटांमध्ये काम करत होती तेव्हा ती दक्षिणेचा सुपरस्टार नागार्जानाच्या प्रेमात पडली. जरी नागार्जुनचे आधीच लग्न झाले होते तरीही या नंतरही त्यांचे संबंध 15 वर्षे टिकले परंतु नागार्जुनच्या लग्नामुळे हे दोघे पुन्हा एकत्र होऊ शकले नाहीत. अजय देवगनमुळे ती आजपर्यंत अविवाहित आहे असे तब्बूचे विधान काही काळापूर्वी आले होते. तब्बूने सांगितले की अजय माझ्या शेजारी राहतो आणि तिथे माझा चुलतभावा समीर आर्य राहत होता. दोघांनीही कायम माझ्यावर नजर ठेवली. जर एखादा मुलगा मला भेटायला आला तर दोघेही त्याला धमकावून पळवून नेतात. म्हणूनच मी आजवर अविवाहित आहे.

/pagead/js/adsbygoogle.js">
/pagead/js/adsbygoogle.js">

३. परवीन बॉबी:- परवीन बॉबी बॉलीवूडच्या बोल्ड सुंदरांपैकी एक होती. आपल्या काळातील सर्वात धाडसी सीन करण्यासाठी तीचे नाव होते. बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये तो काळ होता जेव्हा नायिका पूर्णपणे झाकल्या गेल्या असायच्या. परंतु नंतर परवीनने चित्रपटांना बिकिनी दिली आणि फोटोशूट शिकवले. परवीनने तिच्या आयुष्यात बरीच प्रसिद्धी मिळविली पण प्रेमाच्या बाबतीत तिचे नशीब थोडेसे क्रूर झाले. आम्हाला कळू द्या की परवीनच्या आयुष्यात तीन व्यक्ती आल्या पण कोणाशीही तिचा संबंध फार काळ टिकू शकला नाही. प्रथम परवीनचे नाव डॅनीशी संबंधित आहे. पण लवकरच दोघांचेही संबंध गमावले.

त्यानंतर कबीर बेदी यांचा परवीनच्या आयुष्यात प्रवेश. पण कबीर यांनीही त्यांचा विश्वासघात केला. त्यानंतर परवीनला बॉलिवूडमधील प्रसिद्ध दिग्दर्शक-निर्माता महेश भट्ट यांच्या प्रेमात पडली दोघेही लिव्ह इन रिलेशनशिपमध्ये जगत होते. पण नंतर असे कळले की परवीनला पॅरानॉइड स्किझोफ्रेनिया नावाचा एक आजार आहे. यात रुग्णाला अशा गोष्टी दिसतात ज्या प्रत्यक्षात घडत नाहीत. त्याच्या कल्पना त्याला योग्य वाटू लागतात. ज्यामुळे परवीनची प्रकृती खालावली आणि वर्ष 2005 मध्ये तिचा मृत्यू झाला.

४. सुरैया:-बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये 80 च्या दशकाची हिरोईन सुरैयाने चित्रपटांमध्ये पाऊल ठेवले आणि संपूर्ण इंडस्ट्रीला वेड लावले. असे बरेच वेडे लोक होते ज्यांना त्यांच्या गोंडस सौंदर्याबद्दल  खु-नीबद्दल माहित नव्हते. पण सुरैयाचे हृदय फक्त देव आनंदसाठीच तुटले होते. दोघांचेही एकमेकांवर मनापासून प्रेम होते. पण या दोघांच्या प्रेमकथेत व्हिलन सुरैयाची आजी बनली. देव आनंद आणि सुरैया यांच्यातील हे संबंध त्यांना मान्य नव्हते. कारण दोघेही वेगवेगळ्या ध-र्मांचे होते.

जरी देव आनंद सूर्यासाठी सर्व काही सोडून देण्यास तयार होता परंतु तिच्या कुटुंबीयांमुळे सुरैयाने तीचे पाऊल मागे टाकले यामुळे देव आनंदने तिला भित्री म्हटले होते. 1951 मध्ये त्यांचे प्रेम संपुष्टात आले आणि देव आनंदने कल्पना कार्तिकशी लग्न केले. पण सुरैया कुमारी राहिली आणि लग्न केले नाही.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here