Breaking News
Home / मनोरंजन / घरी बसून रिकामे राहणे मान्य आहे पण हे 5 बॉलिवूड स्टार कोणाकडूनही कामाची भीक मागत नाहीत.

घरी बसून रिकामे राहणे मान्य आहे पण हे 5 बॉलिवूड स्टार कोणाकडूनही कामाची भीक मागत नाहीत.

बॉलिवूडमध्ये असे अनेक कलाकार आहेत ज्यांनी काम मिळणे जवळजवळ थांबवले आहे आणि काहीवेळा ते मोठ्या अंतरानंतर पडद्यावर दिसतात. खरं तर आजकाल इतके तरूण कलाकार आले आहेत की आता या कलाकारांना पाहण्याची लोकांची आवड काहीशी कमी झाली आहे. परंतु होय त्यांचे चाहते त्यांना काम करताना पाहणे पंसद करतात. बॉलिवूडमध्ये अनेकदा काम शोधल्यानंतरच मिळते.

काही कलाकार काम विचारण्यास लाजाळू नसतात तर असे काही कलाकार आहेत ज्यांना रिक्त बसून घरी टीव्ही पाहण्याची परवानगी आहे परंतु ते कधीही कोणत्याही निर्मात्या-दिग्दर्शकाकडे काम विचारण्यासाठी जात नाहीत. आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला बॉलीवूडच्या अशा 5 स्वयंरोजगार कलाकारांबद्दल सांगणार आहोत.

सनी देओल:- ९० च्या दशकात सनी देओल फिल्म इंडस्ट्रीचा सुपरस्टार असायचा. त्या काळात त्यांनी जिद्दी घातक बॉर्डर आणि ग़दर यासारख्या अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत. पण आता त्याचे स्टारडम कुठेतरी हरवले आहे. २०११ साली सनी देओलने आपला शेवटचा हिट फिल्म ‘यमला पगला दिवाना’ देखील दिला होता. यानंतर त्याने अनेक अ‍ॅक्शन चित्रपटांमध्ये काम केले पण पूर्वीइतके यश त्याने मिळवले नाही. जरी सनीकडे आज पैशांची कमतरता नाही परंतु तरीही साधे जीवन जगण्यावर विश्वास आहे. त्याने आजपर्यंत कोणत्याही निर्मात्यासमोर काम करण्याची भीक मागितली नाही.

सुनील शेट्टी:- एकेकाळी सुनील शेट्टी यांचे नाव सुपरस्टार्सच्या यादीत समाविष्ट होते. अ‍ॅक्शन हिरो म्हणून सुनील शेट्टी लोकांमध्ये अधिक प्रसिद्ध होते. दिसण्यात सामान्य असूनही त्याने आपल्या उत्कृष्ट अभिनयाने लोकांची मने जिंकली होती. मग ते नकारात्मक व्यक्तिरेखा असो किंवा सकारात्मक सुनील शेट्टी यांनी प्रत्येक भूमिकेत आपल्या अभिनयाच सोन केल आहे. 2001 मध्ये आलेल्या धडकण या चित्रपटासाठी सुनील शेट्टी यांना सर्वोत्कृष्ट खलनायकाचा फिल्मफेअर पुरस्कारही मिळाला होता. पण आता तो फक्त कमी चित्रपटात दिसतो. सुनील आणि त्याची पत्नी सोबत व्यवसाय करतात.

Loading...

बॉबी देओल:- 90 च्या दशकात बॉबी देओल एक सुप्रसिद्ध अभिनेता असायचा. त्यावेळी त्यांनी अनेक हिट चित्रपट दिले होते परंतु आजपर्यंत त्याच्याकडे एकही फिट चित्रपट नाही. मात्र २०११ चा यमला पगला दिवाना हा चित्रपट सुपरहिट ठरला. या चित्रपटात त्याच्यासोबत सनी देओल आणि धर्मेंद्र होते. पण त्यानंतर त्यांच्या हिटवर एकही हिट आले नाही अलीकडेच तो रेस 3 मध्ये दिसला परंतु चित्रपट फ्लॉप ठरला आणि त्याच्या कामाचे फारसे कौतुक झाले नाही.

तुषार कपूर:- तुषार कपूर हा बॉलिवूडचा दिग्गज दिग्दर्शक जितेंद्रचा मुलगा आहे. तुषार कपूरने काही बॉलिवूड चित्रपटातच काम केले आहे. हुशार असूनही प्रेक्षकांवर तुषार आपली जादू खेळू शकला नाही. तुषारची बहीण एकता कपूर चित्रपटसृष्टीतली एक प्रसिद्ध निर्माती आहे. तुषार कपूर गोलमाल मालिकेतल्या कॉमिक अभिनयासाठी ओळखला जातो. तुषारला बॉलिवूडमध्ये अभिनेता म्हणून पाहिले जाते पण तो कधीच कामासाठी कोणाकडे जात नाही.

अक्षय खन्ना:-अभिनेता अक्षय खन्ना नुकताच प्रदर्शित झालेल्या अपघाती पंतप्रधान या चित्रपटात दिसला. हा चित्रपट भारताचे माजी पंतप्रधान मनमोहन सिंग यांच्यावर आधारित होता. अक्षय खन्ना बॉलिवूडच्या चित्रपटांमध्ये क्वचितच दिसला आहे पण लोक त्याच्या चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहतात. अक्षय खन्ना बॉलीवूडमधील सर्वोत्कृष्ट कलाकारांपैकी एक आहे. अक्षय खन्नाबद्दल हे देखील प्रसिद्ध आहे की चित्रपटांतून काम मिळो की नाही ते कधीही कोणत्याही निर्मात्या दिग्दर्शकाकडे काम विचारण्यासाठी जात नाही.

Loading...

About Insort Team

Check Also

समोर आला राखी सावंत चा पती आणि म्हणाला- देवाचा आशीर्वाद आहे राखी मी तिच्यासारखी स्त्री पाहिली नाही…

बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये अशी अनेक मॉडेल्स किंवा स्ट्रगलर्स आहेत जी प्रसिद्धीसाठी कोणत्याही गोष्टीमधून जातात. अशीच एक …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *