कासवाच्या मदतीने आपल्याला अफाट संपत्ती मिळू शकते. फक्त त्याचा असा वापर करावा लागेल.

0
3336

फेंग शुईमध्ये कासव खूप शुभ मानला जातो आणि घरात असल्याने घरात सुख आणि समृद्धी येते. वास्तुशास्त्रात कासव भाग्यवान मानला जातो आणि हिंदू धर्माच्या अनुसार कासव भगवान विष्णूशी संबंधित म्हणून पाहिले जाते. घरात कासव ठेवल्यास घरात प्रगती होते आणि जीवनात सकारात्मक उर्जा राहते. घरात कासव ठेवण्याशी संबंधित इतर कोणते फा-यदे आहेत जाणून घेवू.

जीवनात यश:- फेंग शुईच्या म्हणण्यानुसार घरी कासव ठेवल्याने जीवनात यश मिळते. म्हणून ज्या लोकांना यश मिळत नाही त्यांनी त्यांच्या घरात कासव ठेवावे. घराव्यतिरिक्त आपण ते आपल्या व्यवसाय साइटवर देखील ठेवू शकता. ऑफिस किंवा ऑफिसमध्ये ठेवल्यास तुम्हाला कामात प्रगती मिळेल.

प्रत्येक इच्छा पूर्ण होईल:- जर तुमची कोणतीही इच्छा पूर्ण झाली नाही तर आपण आपल्या घरात कासव ठेवावा. फेंग शुईच्या म्हणण्यानुसार कासव घरात ठेवल्याने जीवनाची प्रत्येक इच्छा लवकरच पूर्ण होते.

संपत्तीत वाढ होते:- घरात कासव असल्यामुळे आयुष्यात पैशांची कमतरता कधीच नसते. वास्तविक वास्तुशास्त्रानुसार घरात कासव असल्यामुळे आई लक्ष्मी घरात कायमची स्थापित होते. अफाट संपत्ती मिळविण्यासाठी आपण चांदीच्या धातूपासून बनवलेले कासव विकत घ्यावेत. मग हा कासव पाण्याने भरलेल्या वाडग्यात ठेवा. ही भांडी आपल्या घराच्या ईशान्य कोपर्यात किंवा उत्तर भागात ठेवा. असे केल्याने आपल्या घरात कधीही पैशांची कमतरता येणार नाही.

Loading...

कासवाची अंगठी घाला:- घरात कासव ठेवण्याशिवाय तुम्ही कासवाची अंगठी देखील घालू शकता. कासवाची अंगठी घालण्याने आपल्या जीवनातील सर्व त्रास दूर होतील. ही अंगठी परिधान केल्याने आपले भविष्य उजळलेल. ही अंगठी मध्यम आणि निर्देशांक बोटात उत्तम प्रकारे घातली जाते. ही अंगठी घालण्यापूर्वी तुम्ही ते गंगेच्या पाण्याने स्वच्छ केले पाहिजे आणि त्यानंतरच ते घाला.

घरातील लोकांचे आरोग्य निट राहते:- घरात कासव असल्याने घरातील लोकांचे आरोग्य बरोबर राहते. ज्या लोकांचे घरातील सदस्य बरेचदा आजारी असतात त्यांच्या घरात कासव ठेवावा. कासव ठेवल्यास घरातील सदस्यांचे आरोग्य बरोबर राहील.

कासव कोणत्या धातू चा ठेवावा:- आपण आपल्या घरात कोणतीही धातू म्हणजेच चांदी सोने आणि तांबे ठेवू शकता. या व्यतिरिक्त आपण आपल्या घरात काचेचे कासव देखील ठेवू शकता. तर बरेच लोक त्यांच्या घरात खरा कासव देखील ठेवतात. तथापि आपण आपल्या घरात वास्तविक कासव ठेवता तेव्हा आपण त्या कासवाची चांगली काळजी घेतली पाहिजे आणि वेळोवेळी त्यास आहार देत रहावे.

 

Loading...
Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here