Breaking News
Home / मनोरंजन / जान्हवीला ऐश आणि अभिषेकच लग्न होऊ द्यायचं नव्हतं. तिने स्वताची मनगट देखील का पली होती. एकच गोंधळ उडाला होता.

जान्हवीला ऐश आणि अभिषेकच लग्न होऊ द्यायचं नव्हतं. तिने स्वताची मनगट देखील का पली होती. एकच गोंधळ उडाला होता.

बॉलिवूडमध्ये अशी अनेक जोडपे होती ज्यांनी एकमेकांना फक्त वास्तविक जीवनात भागीदार म्हणून निवडले. यापैकी अमिताभ-जया काजोल-अजय शाहरुख-गौरी अक्षय-ट्विंकल या जोडीला स्टार कपल मानले जाते. या जोडप्यांपैकी एक असेही आहे की ज्यांची प्रेमकथा देखील खूप रंजक आहे परंतु त्याहूनही रोचक म्हणजे त्यांचे लग्न हे आहे जे अनेक निर्बंध आणि विवादांनी केले गेले होते. ही जोडी खूप सुंदर ऐश्वर्या राय आणि देखना अभिषेक बच्चन यांची आहे ज्यांचे लग्न हे त्या वर्षाचे सर्वात मोठे आणि वादग्रस्त लग्न होते. लग्नाआधी त्यांचे वेगळे प्रकरण होते आणि रबने त्यांची जोडी बनविली. इतकेच नाही तर लग्नाच्या दिवशीही इतका मोठा गोंधळ इतर कोणत्याही सेलिब्रिटीच्या लग्नात दिसला नाही.

अभि-ऐशच्या प्रेमाची सुरुवात अशाच प्रकारे झाली:- अभिषेक आणि ऐश यांची पहिली भेट झाली ढाई अक्षर प्रेम या चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान झाली. चित्रपट चालला नाही पण दोघे मित्र झाले होते. त्यावेळी ऐश  आणि अभि दोघांनाही ते भविष्यकाळात नवरा-बायको होतील असा विचार नव्हता. त्यानंतर दोघांचा स्वतंत्र सेरिस अफेअर झाला. हम दिल दे चुके सनम या चित्रपटादरम्यान ऐश सलमानच्या प्रेमात पडली होती तर अभिषेक आणि करिश्मा 2002 मध्ये व्यस्त झाले होते. मात्र सगाईनंतर काय प्रकरण होते ते माहित नाही यामुळे कपूर आणि बच्चन कुटुंबात मतभेद निर्माण झाला आणि दोघांचेही ब्रेक झाले.

दुसरीकडे ऐश आणि सलमानचे प्रेम दिवसेंदिवस वाढत होते परंतु सलमान जुनूनि ​​उत्साहित होत होता. एक वेळ असा आला की जेव्हा ऐश या नात्यापासून हात वर करुन सलमानवर अनेक गंभीर आरोप केले आणि विवेकची भेट घेतली तेव्हा तो ब्रेकअप झाला. विवेक आणि ऐश यांच्या नात्याबद्दलही त्या दिवसांमध्ये बरीच चर्चा होती. त्याचवेळी अभिषेकचे नाव राणीशी जोडले जाऊ लागले. अभिषेक आणि राणी यांनी युवा बंटी आणि बबली कभी अलविदा ना केहना मध्ये काम केले आणि त्यांची जोडी प्रेक्षकांना आवडली.

Loading...

विवाहादरम्यान अडचणी आल्या:- त्यावेळी ही बातमी इतकी जोरदार होती की अभिषेक आणि राणी यांच्यासमवेत अ‍ॅश आणि विवेक यांची लग्नाची बातमी कधीही येऊ शकते. तथापि अभिषेक आणि ऐश नशीबाने एकत्र येणार होते. विवेकबरोबर ऐशचे संबंध कधी तुटले हे कोणालाही कळले नाही तर राणी आणि अभिषेक यांच्यात वाद निर्माण झाला. त्याचवेळी उमराव जानच्या शूटिंगदरम्यान ऐश आणि अभि जवळ येऊ लागले. यानंतर गुरू आणि धूम २ मध्ये एकत्र आल्याने दोघांचे निकटपण वाढले. त्याच वेळी टोरंटोमध्ये अभिषेकने अ‍ॅशला लग्नासाठी प्रस्तावित केले आणि ऐश हो म्हणाली.

न्यूयॉर्कहून परत आल्यानंतर 14 जानेवारी 2007 रोजी या दोघांचा साखरपुडा झाला. यानंतर त्यांच्या प्रेमाला एक नाव मिळालं. लग्नाची तयारी दोन्ही बाजूंनी सुरू झाली. तथापि त्यांना लग्नापासून लग्नापर्यंत प्रवास करणे सोपे नव्हते. कुंडलीतून ऐश मांगलिक असल्याचे उघडकीस आले होते या कारणास्तव तीचे आधी झाडाशी लग्न झाले होते. जेव्हा ही बाब शांत झाली तेव्हा जान्हवी अचानक अभिषेकच्या लग्नात पोहोचल्यावर आणि एकच खळबळ उडाली तेव्हा आणखी एक मोठा गोंधळ उडाला.

जान्हवीने एकच गोंधळ उडाला होता:- वास्तविक जान्हवी कपूर नावाच्या मॉडेलने अभिषेकच्या लग्नात खळबळ उडवून दिली.  तिने मनगट का पला असला तरी त्या दोघांनाही लग्न करण्यापासून ती रोखू शकली नाही. त्यावेळी या प्रकरणावरून बरीच खळबळ उडाली होती. जान्हवी म्हणाली की अभिषेक तिच्यावर प्रेम करतो आणि लग्नाचे आश्वासनही देतो. मात्र नंतर या मुलीने हा खेळ पब्लिक संट्ट  साठी खेळला असल्याचे नंतर उघडकीस आले.

तथापि लग्नानंतर बर्‍याच गोष्टी बदलल्या आहेत. एकदा राणी आणि करिष्मापासून दूर राहत असलेल्या  एशनेही हा दुरावा मिटवला. कृष्णा राजच्या मृत्यूच्या वेळी ऐशने राणीला मिठी मारली तर ईशा अंबानीच्या लेडीज सोहळ्यात ऐशने करिश्माचा हात धरून नाचली. त्याचबरोबर सलमाननेही अभिषेक बद्दल कोणतीही अडचण नसल्याची कबुली दिली आहे. आज अभि आणि ऐशला 6 वर्षाची मुलगी आहे आणि दोघांनाही सर्वोत्कृष्ट जोडप्यांपैकी एक मानले जाते.

 

 

Loading...

About Insort Team

Check Also

समोर आला राखी सावंत चा पती आणि म्हणाला- देवाचा आशीर्वाद आहे राखी मी तिच्यासारखी स्त्री पाहिली नाही…

बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये अशी अनेक मॉडेल्स किंवा स्ट्रगलर्स आहेत जी प्रसिद्धीसाठी कोणत्याही गोष्टीमधून जातात. अशीच एक …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *