नवरात्रीचे हे उपाय खूप चमत्कारीक असतात. पैशाची वाढ होईल आणि आपल्याला इच्छित जोडीदार मिळेल.

0
36

आपल्या सर्वांना माहितच आहे की नवरात्र हा भारतातील सर्वात लोकप्रिय उत्सव आहे. हा एकमेव उत्सव आहे जो भारतात सलग 9 दिवस साजरा केला जातो. वास्तविक या सणाला दुर्गा माँ सणही म्हणतात. लोक या दिवशी दुर्गा देवीच्या कोणत्याही प्रकारची पूजा करतात आणि उपवास करतात. नवरात्रीच्या नवव्या दिवशी मुलींची पूजा केली जाते आणि त्यांना भोजन दिले जाते. एकंदरीत हा उत्सव मोठ्या उत्साहात साजरा केला जातो. आज आम्ही  तुम्हाला नवरात्रीच्या युक्त्या आणि चमत्कारिक उपाय सांगणार आहोत. जे तुम्हालाही चकित करेल. नवरात्रेमध्ये आध्यात्मिक शक्ती मिळवण्यासाठी ज्याप्रमाणे पूजा केली जाते त्याच प्रकारे जीवनात आनंद आणि समृद्धी मिळवण्यासाठी लोकप्रिय मान्यता आणि काही युक्त्या देखील आहेत.

नवरात्र युक्त्या – पैशाच्या लाभासाठी:- नवरात्रीच्या शेवटच्या दिवशी नवव्या दिवशी आपण पैशाच्या लाभासाठी एक उपाय करू शकता. यासाठी  उत्तरेकडील दिशेने तोंड करून आपण पिवळ्या रंगाचा आसाम लावून शांत आणि निर्जन खोलीत बसावे. तुम्ही आसनासमोर नऊ दिवे पेटवावे आणि ध्यान करावे . या दिव्यासमोर तुम्ही लाल तांदळाचा ढीग बनवून त्यावर श्री यंत्र लावा आणि या श्री यंत्राची फुले धूप आणि दिवे लावून पूजा करा. असे केल्याने आपल्या जीवनात पैशाची कमतरता दूर होईल आणि जीवनात नवीन आनंद प्रवेश करेल.

Loading...

नवरात्री युक्त्या – नोकरी मिळविण्यासाठी:- अष्टमीच्या दिवशी तुम्ही सकाळी लवकर उठून आंघोळ कराल आणि पांढर्‍या कापसाच्या आसनाकरून  पूर्वेकडे तोंड करून बसा. या आसनासमोरच तुम्ही पिवळ्या रंगाचे कापड पसरवा आणि त्यावर 108 मणी लावा. मालाला धूप दिवे आणि धूप लावून या मंत्राचा 31 वेळा जप करा – उन्ली वाग्वादिनी भगवती मम सिद्धि कुरु कुरु फाट स्वाहा. 11 दिवस निरंतर पूजा केल्यास ही माला सिद्ध होईल आणि कोणत्याही मुलाखतीस जाण्यापूर्वी जर तुम्ही ती घालली असेल तर त्या मुलाखतीत तुमची दृढ निवड होईल.

नवरात्र युक्त्या – घरातील कौटुंबिक आनंदासाठी:- जर आपण कुटुंबातील वादांमुळे आणि संघर्षामुळे कंटाळला असाल तर नवरात्रीच्या दिवशी ही युक्ती वापरा. यासाठी नवरात्रीच्या नवव्या दिवशी सकाळी आंघोळ केल्यानंतर खाली दिलेला मंत्र वाचा आणि त्याची अग्नीने 108 वेळा पूजा करावी. 21 दिवस सतत 21 वेळा या मंत्राचा जप केल्याने तुमच्या कुटुंबातील सर्व अडथळे दूर होतील आणि आनंदही कायम राहील. सब नर करहिं परस्पर प्रीति। चलहिं स्वधर्म निरत श्रुति नीति।।

नवरात्र युक्त्या – इच्छित जोडीदार मिळविण्यासाठी:-अनेक मुली नवरात्रात शिव पार्वती व्रत  ठेवतात ज्यायोगे तिला इच्छित वर मिळेल. यासाठी शिवपार्वतीचे एक चित्र आपल्या पूजा मंदिरात ठेवा आणि पूजा अर्चना केल्यानंतर खाली दिलेल्या मंत्राचा जप १० वेळा करावा. यानंतर आपल्या वैवाहिक जीवनात येणारे अडथळे दूर करण्यासाठी शिवाला प्रार्थना करा. ऊँ शं शंकराय सकल-जन्मार्जित-पाप-विध्वंसनाय, पुरुषार्थ-चतुष्टय-लाभाय च पतिं मे देहि कुरु कुरु स्वाहा।।

Loading...
Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here