Breaking News
Home / बातम्या / टीव्ही इंडस्ट्रीच्या या प्रसिद्ध अभिनेत्री आता लग्न करणार नाहीत. एक तर 46 व्या वर्षीची कुमारिका आहे.

टीव्ही इंडस्ट्रीच्या या प्रसिद्ध अभिनेत्री आता लग्न करणार नाहीत. एक तर 46 व्या वर्षीची कुमारिका आहे.

प्रत्येकाच्या जीवनात विवाह महत्त्वपूर्ण स्थान आहे. आयुष्यात एक महत्त्वपूर्ण वळण येते जेव्हा एखाद्या व्यक्तीस लग्न करावे लागते. विशेषतः मुलींचे लग्न अगदी लहान वयात होते. भारतीय पालकांचा असा विश्वास आहे की मुलगी जितक्या लवकर सेटल होईल तितकी चांगली. टीव्ही इंडस्ट्रीमध्ये अशा बर्‍याच अभिनेत्री आहेत ज्यांनी लग्नाचे वय गाठले आहे पण आजही त्या कुमारिका आहेत. कदाचित खरे प्रेम न मिळाल्यामुळे या अभिनेत्रींनी आजपर्यंत लग्न केले नाही. आजच्या या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला टीव्ही इंडस्ट्रीच्या अशा अशा अभिनेत्रींची ओळख करुन देणार आहोत जे लग्नाचे वय ओलांडल्यानंतरही कुमारी आहेत आणि यापुढे लग्न करण्याचा त्यांचा कोणताही हेतू दिसत नाही.

१. नेहा मेहता:- नेहा मेहता टीव्ही इंडस्ट्रीची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. तुम्ही तिला अंजली मेहता म्हणून चांगले ओळखता. होय ती तारक मेहताच्या पत्नीची भूमिका तारक मेहता का उलटा चश्मामध्ये आहे. नेहा या इंडस्ट्रीत नवीन नाही. या उद्योगात काम करत असताना तिला खूप वर्षे होऊन गेली आहेत. हिने तिच्या अभिनय कारकीर्दीची सुरुवात डॉलर बहु पासून केली. यानंतर तो स्टार प्लस सीरियल भाभी मध्ये दिसली. 41 वर्षीय नेहा अद्याप कुमारी आहे.

२. शिल्पा शिंदे:- शिल्पा शिंदे टीव्ही इंडस्ट्रीतली एक नामांकित अभिनेत्री आहे. एंड टीव्हीचा लोकप्रिय शो भाभीजी घर पर हैं  मध्ये शिल्पाने अंगुरी भाभीची भूमिका केली होती. अंगूरी भाभीच्या भूमिकेत प्रेक्षकांना शिल्पा खूप आवडण्यास सुरुवात झाली. तिची लोकप्रियता वाढत असल्याचे पाहून शिल्पाने तिची फी वाढवण्याची मागणी केली यासाठी शोचे निर्माते सहमत नव्हते. काही दिवसांनंतर अशी बातमी आली की शिल्पाला शोमधून काढून टाकण्यात आले आहे. शिल्पा शिंदे वादग्रस्त टीव्ही शो बिग बॉसची विजेती राहिली आहे. 42 वर्षांची शिल्पा अद्याप कुमारी आहे.

Loading...

३. साक्षी तंवर:- साक्षी तंवर एक प्रसिद्ध टीवी वरील अभिनेत्री आहे. तिने बॉलिवूड चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. संगीत तज्ञ आणि गायक विशाल ददलानी यांचे लग्न साक्षी तंवर यांच्याशी ठरले होते हे फार कमी लोकांना माहिती असेल. दोघांचीही सगाईही झाली पण काही कारणास्तव काही दिवसांनंतर ही व्यस्तता खंडित झाली. नंतर विशालने प्रियालीशी लग्न केले तर साक्षी तंवर 46 वर्षांच्या वयातच कुमारिका आहे आणि मिस्टर परफेक्टची वाट पाहत आहे.

४. जिया मानेक:- जिया मानेक टीव्ही इंडस्ट्रीची एक सुप्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. स्टार प्लस शो साथ निभाना साथिया मध्ये जीयाने गोपी बहूचे प्रसिद्ध पात्र साकारले होते. लोक तिला घरोघरी गोपी म्हणून ओळखू लागले. पण काही काळानंतर तिने शो सोडला. असे म्हटले जाते की हा शो काही जिवलग दृष्य चित्रीकरण करीत होता ज्यासाठी जिया तयार नव्हती. जेव्हा वारंवार नकार देऊनही दिग्दर्शकाने देखावा बदलला नाही, तेव्हा ती शो सोडूनच जाणे चांगले. 33 वर्षीय जियाचासुद्धा याक्षणी लग्न करण्याचा कोणताही हेतू नाही.

 

Loading...

About Insort Team

Check Also

प्रत्येक अपयश माणसाला आधिकाअधिक मजबुत बनवत जातं थेट पंकज कोटलवार यांच्या लेखणीतून..

मित्रांनो लोहगावमधल्या डि. वाय. पाटील आर्किटेक्चर कॉलेजमध्ये एन्व्हायरमेंटल आर्किटेक्चर ह्या विषयामध्ये सध्या माझं पोस्ट ग्रॅज्युएशन …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *