Breaking News
Home / माहिती / या 9 मार्गांनी जाणून घ्या की तुमचा पार्टनर तुम्हाला फसवित आहे.

या 9 मार्गांनी जाणून घ्या की तुमचा पार्टनर तुम्हाला फसवित आहे.

आपण एक परफेक्ट कपल आहात.तुमचे  मित्र आणि नातेवाईक तुमच्या नात्याचे उदाहरण देतात सोशल मीडियावर आणि पब्लिक वर देखील आपण नेहमीच हॅपी-गो-लकी जोडप्यासारखे पोज करता. आपल्या नात्यात अजूनही एखादी चूक जाणवते का? केले आहे खरं तर कधीकधी खंबीर नात्यामध्ये असे बदल घडतात जेव्हा जेव्हा असे दिसते की आपला जोडीदार आपल्याला फसवित आहे. नातेसंबंधात प्रेम आणि विश्वास खूप महत्वाचा असतो आणि त्या जोरावर जोडीदारालाही चीटर होण्यापासून रोखता येऊ शकते.

आपला साथीदार आपली फसवणूक करीत आहे की नाही हे आपण या मार्गांनी जाणू शकता. तथापि हे देखील लक्षात ठेवा कि आपल्या मनात जबरदस्तीच्या संशयाचा किडा असू नये.

१. एकत्र ये जा करायला नाकरणे:-

जर तुमचा जोडीदार फक्त घर आणि ऑफिसमध्ये गुंतलेला असेल आणि तुमच्याबरोबर बाहेर जाण्यास संकोच करतो किंवा आठवड्याच्या कोणत्याही दिवशी कपल टाइम देत नाही तर हे संबंध एक चेतावणी चिन्ह आहे. आपण शेवटच्या वेळी चित्रपट पार्टी किंवा सुट्टीवर कधी गेला होता ते आठवावे लागत असेल तर.

२. एक्स्ट्रा काळजी घेणे:-

जर जोडीदारास अचानक फिटनेस आणि सौंदर्याबद्दल जागरूक झाला किंवा तो नेहमीच त्यात च हरवला तर त्यास चेतावणीचे चिन्ह म्हणून घ्या. जर तो हे काही चांगल्या कारणासाठी किंवा आरोग्यासाठी करत असेल जेव्हा ते ठीक असेल परंतु जर हे दुसर्‍या कारणामुळे झाले असेल तर आपण ते समजण्यास वेळ घेणार नाही. जर तो अद्याप त्याच्या फोन किंवा लॅपटॉपमध्ये हरवला असेल तर आपण विशेष लक्ष देणे आवश्यक आहे.

३. सारखे भांडण करत असेल तर:-

सामान्यत: भांडणे आणि मारामारी करून कोणताही संबंध सोडला जात नाही परंतु जर त्यांची वारंवारता वाढत गेली तर आपल्याला सतर्क करणे आवश्यक आहे. बर्‍याच वेळा लोक आपली चूक न लक्षात  घेता भांडणात अडकतात जेणेकरून समोरच्याचे मन संबंध सुधारत आणि टिकवून ठेवत राहते. जर आपल्याला सर्व काही स्वत: वर ठेवण्याची सवय झाली असेल तर सावध रहा.

४. प्राइवेसी-स्पेस ची डिमांड करणे:-

Loading...

नातेसंबंधात असतानाही आपले वैयक्तिक जीवन टिकवून ठेवणे चांगले आहे परंतु जोडीदाराने अचानक आपल्याकडून गोपनीयता शोधण्यास किंवा गोष्टी लपवण्यास सुरवात केली तर समजावून घ्या की त्याच्या हृदय आणि मनामध्ये काहीतरी चालू आहे. एखाद्याच्या गोपनीयतेचा आदर करणे हे छान आहे जोपर्यंत त्याच्याशी आपल्या संबंधांवर परिणाम होत नाही.

५. तुमच्यात इंट्रेस्ट न घेणे:-

जर आपण नवीन कपडे सामान विकत घेतले असेल तर ते आपल्या जोडीदारास दर्शवायला आवडेल. जरी तो आपल्यात रस घेत नाही किंवा आपल्या प्रत्येक गोष्टीकडे दुर्लक्ष करीत असेल तर ते चुकीचे आहे. आता आपण दोघे लैं-गिक सक्रिय आहेत की नाही याकडे लक्ष देण्याची आवश्यकता आहे? हे नाते एकतर्फी होत आहे काय?

६. आउटिंग म्हणजे मित्र:-

आपण आपल्या जोडीदारासह कुठेतरी जाण्याचे स्वप्न बाळगून आहात आणि अचानक तो त्याच्या मित्रांसह एखाद्या सहलीची योजना तयार करत किंवा व्यवसायाच्या ट्रिपवर जात असेल त्या वेळी आपल्याला खूप वाईट वाटेल हे उघड आहे. परंतु जर आपण हे थांबविले तर प्रकरण आणखी चिघळू शकेल. जर जोडीदार आपली फसवणूक करीत असेल तर असे प्रश्नोत्तर सत्र कधीही आवडले नाही.

७. कमिटमेंट ला घाबरणे:-

उत्तम मित्र नेहमीच एकमेकांसोबत राहण्याचे वचन देतात मग आपला जोडीदार वचनबद्धतेस घाबरत का आहे? जरी ती सध्या लग्नासाठी तयार नसली तरी काही नाही. नेहमी एकत्र राहण्याचे वचन किंवा कधीही न सोडण्याचे वचन दिले जाऊ शकते. जर तो कायमस्वरुपी मैत्रीच्या बाबतीत कमी पडला तर आपल्याला थोडा विचार करण्याची गरज आहे

 

 

Loading...

About Insort Team

Check Also

जेव्हा जबरदस्तीने रेखासोबत पाच मिनिटांपर्यंत किस घेत राहिला हा अभिनेता तेव्हा डोळे भरून आले होते रेखाचे.

बॉलिवूडमध्ये बर्‍याच सुंदर अभिनेत्री आल्या आणि गेल्या पण रेखाच्या सौंदर्याशी कोणालाही जुळत नाही. आज म्हणजे …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *