Breaking News
Home / मनोरंजन / बॉलिवूडचे टॉप 5 इरोटिक मूव्हीज ज्या तुमच्या कुटुंबासमवेत तुम्ही बघू शकत नाही.

बॉलिवूडचे टॉप 5 इरोटिक मूव्हीज ज्या तुमच्या कुटुंबासमवेत तुम्ही बघू शकत नाही.

बॉलिवूडमध्ये सर्व प्रकारचे चित्रपट रिलीज होतात. अ‍ॅक्शन रोमँटिक कॉमेडी रोमँटिक- कॉमेडी बायोग्राफीकल ऐतिहासिक कौटुंबिक नाटक चित्रपट कधीकधी काही कामुक चित्रपट बॉक्स ऑफिसवरही धमाल करतात जे तुम्हाला सहसा आपल्या कुटुंबातील सदस्यांसमवेत कधीच बघू शकत नाही. आम्ही अशा काही चित्रपटांची यादी तयार केली आहे जे तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसह न पहाणे चांगले. हे चित्रपट बोल्ड सीन से-क्स ने परिपूर्ण आहेत.

1. ऐतराज (Aitraaz):-

बॉलिवूड स्टार्स प्रियंका चोप्रा अक्षय कुमार आणि करीना कपूर यांचा हा चित्रपट बोल्ड सीन्स आणि संवादांनी परिपूर्ण आहे. यात प्रियंका चोप्रा एक मॉडेलची भूमिका साकारते जी एका श्रीमंत आणि म्हातार्‍याशी लग्न करते आणि त्याच्या कंपनीत एक हाय-प्रोफाइल बॉस बनते. तिचा माजी प्रियकर त्याच कंपनीत काम करतो ज्याच्याशी ती पुन्हा संबंध स्थापित करण्याचा प्रयत्न करते.

2. फायर (Fire):-

दीपा मेहताचा चित्रपट अगदी त्याच्या शीर्षकाप्रमाणेच होता. या चित्रपटामध्ये एका महिलेच्या शारीरिक गरजा आणि डिझाईन्सविषयी बोलण्यात आले होते जे दुसर्‍या महिलेशी संबंध ठेवूनच पूर्ण केले जाऊ शकते.

3. 7 खून माफ (7 Khoon Maaf):-

बॉलिवूड अभिनेत्री प्रियंका चोप्राने हॉलिवूडमध्ये जाण्यापूर्वी बॉलिवूडमध्ये तिचे बरेचसे बोल्डनेस दाखवले होते. फिल्म 7 खुण माफ हादेखील बॉलिवूडमधील काही अनियमित चित्रपटांपैकी एक आहे ज्यात बॉलिवूडची कोणतीही शीर्ष अभिनेत्री आपले पूर्ण कपडे काढण्यास प्रतिकूल नव्हती.

4. शुद्ध देसी रोमांस (Shuddh Desi Romance):-

Loading...

लिव्ह इन रिलेशनशिप्स अजूनही भारतात फारसे पाहिले जात नाहीत. लिव्ह-इनमध्ये राहणाऱ्या जोडप्यास पाठिंबा देण्याची बाब बाजूला ठेवा घरात या विषयावर कोणतीही चर्चा होत नाही. सुशांत सिंग राजपूत परिणीती चोप्रा आणि वाणी कपूर स्टारर हा चित्रपट याच थीमवर आधारित आहे. या रोमँटिक कॉमेडी चित्रपटात या तिघांचे प्रेम त्रिकोण दर्शविले गेले आहेत. या चित्रपटाच्या 27 किसिंग सीनने चित्रपटाची संपूर्ण जाहिरात केली आणि हा चित्रपट तरुणांमध्ये खूप लोकप्रिय झाला.

5. शूटआउट ऐट वडाला (Shootout At Wadala):-

बॉलिवूड क्वीन कंगना रनौत सहसा काही आउट ऑफ द बॉक्स चित्रपट करते. मणिकर्णिका – द क्वीन ऑफ झांसी तनु वेड्स मनु क्वीन आणि सिमरन या चित्रपटाच्या दरम्यान कंगनाने शूट व एड वडालामध्येही काम केले. या चित्रपटामध्ये त्याला जॉन अब्राहमच्या विरुद्ध पहिल्यांदाच कास्ट करण्यात आले होते आणि कुटुंबातील सदस्यांसह न पाहण्याचा हा कंगनाचा पहिला चित्रपट होता. वास्तविक या चित्रपटातील कंगना आणि जॉनचे लव्हमेकिंग सीन खूप बोल्ड आहेत.

Loading...

About Insort Team

Check Also

बॉलीवुडच्या ह्या 5 अभिनेत्री नवऱ्यापासून वेगळे राहून आपल्या मुलांसोबत आयुष्य जगत आहेत..

जर एखादी सामान्य मुलगी लग्न करुन घटस्फो ट घेतल्यानंतर आपल्या मुलांसमवेत राहिली तर इतर लोक …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *