Breaking News
Home / मनोरंजन / गोविंदाच्या भाचीला बिग बॉस 13 ची ऑफर, कान्ट्रैक्ट साइन करून बॅग पैकिंग मध्ये बिझी. वाचा सविस्तर !

गोविंदाच्या भाचीला बिग बॉस 13 ची ऑफर, कान्ट्रैक्ट साइन करून बॅग पैकिंग मध्ये बिझी. वाचा सविस्तर !

टीव्हीचा सर्वात मोठा रियलिटी शो बिग बॉस 13 हा येत्या 29 सप्टेंबरपासून सुरू होईल, ज्याबद्दल चाहते उत्सुक आहेत. यावेळी बिग बॉस -13 मध्ये कृष्णा अभिषेकची बहीण आणि गोविंदाची भाची आरती सिंग यांच्यासह टीव्हीच्या अनेक प्रसिद्ध कलाकारांचा समावेश असू शकतो. होय, गोविंदाची भाची आरती सिंग हिला बिग बॉस 13 मधे येण्याची ऑफर मिळाली आहे, तिने बॅग देखील पॅक करण्यास सुरूवात केली आहे. इतकेच नाही तर बिग बॉस 13 मध्ये सामील होण्यास ती खूपच उत्साही आहे, ज्यामुळे तीचे चाहतेही खूप खुश आहेत.

टीव्ही इंडस्ट्रीत उडान, मायका, देवो के देव महादेव, वारिश, गृहस्थी, ससुराल सिमर का, उतरन यासारख्या अनेक मालिकांमध्ये दिसणारी आरती सिंह टीव्ही इंडस्ट्रीत एक मोठे नाव आहे, ज्यामुळे तिला बिग बॉस 13 मध्येही स्थान मिळालं आहे. बिग बॉस 13 मध्ये आरती सिंगच्या नावाबाबत कोणतीही अधिकृत माहिती समोर आली नसली तरी स्पॉटबॉयच्या वृत्ताला दुजोरा मिळाल्यास तीचे नाव जवळजवळ निश्चित आहे. बिग बॉस 13 च्या घरात राहण्यासाठी तिने बॅग पॅक करण्यासही सुरुवात केली आहे, ज्यामुळे त्याचे चाहते आनंदी दिसत आहेत.

बिग बॉस 13 मधील स्पर्धक बरेच काही गुप्त ठेवण्याचा प्रयत्न करीत आहेत, परंतु सूत्रांनी दोन किंवा तीन स्पर्धकांची नावे उघड केली आहेत. आरती सिंग यांचे नावही या संबंधात समाविष्ट आहे. जर सूत्रांचा विश्वास असेल तर आरती सिंग यांना बिग बॉस 13 ची ऑफर मिळाली आहे, त्यानंतर त्यांनी या करारावरही सही केली आहे. अशा परिस्थितीत आता फक्त आरती सिंह तिच्या पॅकिंगवर लक्ष केंद्रित करीत आहे. आरती सिंह टीव्ही इंडस्ट्रीतील नामांकित व्यक्तींपैकी एक आहे, ज्यांची फॅन फॉलोव्हिंग प्रचंड आहे.

Loading...

टीव्ही शो व्यतिरिक्त आरती सिंहही तिच्या लव्ह स्टोरीबद्दल चर्चेत राहिली आहे. आरती सिंगने अय्याज खानला डेट केले आहे, ज्याच्यासोबत तिची बर्‍याच चर्चा आहे. आरती सिंग सेटवर अभिनेता आयज खान याच्या प्रेमात होती. दोघांनाही बर्‍याच मालिकांमध्ये एकत्र पाहिले गेले आहे, यामुळे दोघांचीही नजीक वाढत गेली.  या दोघांचे प्रेम 3 वर्षांपर्यंत वाढले, परंतु त्यानंतर वैयक्तिक कारणांमुळे दोघांचे ब्रेकअप झाले.

बिग बॉस 13 चे नवीन अपडेट्स समोर येत आहेत, त्यातील एक म्हणजे या वेळी संघ दोन गटात विभागला जाईल, जो मोठा धमाका होण्याची अपेक्षा आहे. इतकेच नाही तर या वेळी या कार्यक्रमाची थीम भीतीदायक ठेवण्यात आली आहे. गंमतीची गोष्ट अशी आहे की सीझन 13 मध्ये कॉमनर दिसणार नाही आणि त्याव्यतिरिक्त यावेळी सलमान खानला अतिरिक्त शक्ती दिली गेली आहे, ज्यामुळे हा हंगाम खूपच रंजक ठरणार आहे.

Loading...

About Insort Team

Check Also

समोर आला राखी सावंत चा पती आणि म्हणाला- देवाचा आशीर्वाद आहे राखी मी तिच्यासारखी स्त्री पाहिली नाही…

बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये अशी अनेक मॉडेल्स किंवा स्ट्रगलर्स आहेत जी प्रसिद्धीसाठी कोणत्याही गोष्टीमधून जातात. अशीच एक …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *