बायको कितीही पण खर बोलणारी असो पण , नवऱ्यापासून नेहमी लपवून ठेवते ह्या २ गोष्टी ..बघा

असे मानले जाते की पती-पत्नीने एकमेकांपासून एकही गोष्ट लपवू नये. धार्मिक मान्यतेनुसार, विवाहाच्या आश्वासनांमध्ये देखील हे वचन आहे की पती पत्नीने एकमेकांवर प्रतिबिंबित केले पाहिजे आणि काहीही लपवले नाही पाहिजे. परंतु आजचा काळ बदलला आहे, कालांतराने लोकांची विचारसरणी आणि मानवताही बदलली आहे. 20 ते 30 टक्केच लोक असे असतील, जेथे पती-पत्नी दोघे एकमेकांना सगळं सांगतात आणि प्रेम आणि आदर भावना अनुभवतात.

तसे, पत्नी तिच्या पतीचा देवता म्हणून व्यवहार करते आणि त्याच्याबरोबर सर्वकाही शेअर करते, परंतु शास्त्रनुसार, पत्नी नेहमीच आपल्या पतींपासून दोन गोष्टी लपवून ठेवतात. ह्या दोन गोष्टी तुम्हाला पुढे वाचायला मिळतील.जगात पती व पत्नी यांच्यातील नातं अतिशय पवित्र मानलं आहे आणि ते एकमेकांना प्रेम, आत्म सम्मान आणि विश्वास देत पवित्र ठेवलं जातं.

हे नेहमी त्यांच्या आयुष्यात आनंद आणते. पती पत्नीच्या नात्यात एकमेकांवर विश्वास ठेवणे खूप महत्वाचे असते आणि जर हा विश्वास तुटला तर नात्यात मोठी दरी निर्माण होते. अशा नात्यांना जपून ठेवण्यासाठी स्त्रिया काही गोष्टी कुणालाही सांगत नाहीत अगदी आपल्या पतीला ही नाही. आज आम्ही स्त्रियांकडून लपविल्या जाणाऱ्या त्या दोन गोष्टींबद्दल सांगणार आहोत.

१. त्याबद्दलची पहिली गोष्ट अशी आहे की तिने जमा करून ठेवलेले किंवा लपविलेले पैसे कोठे ठेवले आहे याबद्दल ती कधीही कोणालाही सांगत नाही. आपल्या नोकरीच्या पगाराचे किंवा नावऱ्यापासून लपवलेले पैसे जमा करत असेल तर ती ते अशा ठिकाणी लपवते ज्याचा कुणालाही पत्ता लागणार नाही आणि ती ही गोष्ट कुणासोबत शेअर ही करत नाही. एक पती आपल्या पत्नीचा खरा मित्र मानला जातो. तरीही ती आपल्या ह्या सवयीबद्दल त्याला सांगत नाही. स्त्रिया असे यासाठी करतात की जमवलेला पैसा भविष्यात कमी येईल आणि वेळ आल्यावर तिला कुणापुढे हात पसरवायला लागू नये. भारतात अधिकतर स्त्रिया थोडाफार पैसा जपून लपून ठेवतातच. ही बाब अनेक स्त्रियांनी नोटबंदीच्या काळात मीडियाला संगीतिली होती आणि वर्तमानपत्रात तसे छापूनही आले होते.

२. दुसरी गोष्ट जी स्त्रिया सगळ्यांपासून लपवून ठेवतात ती म्हणजे आपल्या मुलांसंबंधी छोट्या मोठ्या समस्या. ज्या आपल्या पतीला किंवा इतर कुणालाही सांगत नाही. नवरा दिवसभर ऑफिसमध्ये राबतो आणि घरी आल्यावर त्याला ह्या समस्यांनी आणखी टेंशन येईल म्हणून स्त्रिया अशा समस्या नवऱ्यापासून लपवून ठेवतात. मुलांच्या अशा समस्या स्त्रिया स्वतः सोडवणे पसंत करतात पण समस्या मोठी असेल तर त्या नवऱ्याला सांगतात आणि त्या सांगितल्याही पाहिजे नाहीतर मुलांवर त्याचा विपरीत परिणाम पडू शकतो. माहिती आवडली असेल तर नक्की लाईक करा आणि पोस्ट आवडली असेल तर अवश्य शेअर करा

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *