श्रावनच्या शेवटच्या दोन सोमवारमध्ये हे विशेष उपाय करा, पैसा आणि नशीब दोन्ही मिळेल.

संपूर्ण देशात प्रत्येकाच्या जिभेवर सध्या  ‘हर हर महादेव’ असे तीनच शब्द येत आहेत. आपणा सर्वांना माहित आहे की हा महिना श्रावनचा आहे. १७ जुलै रोजी सुरू झालेल्या या महापर्वाचे दोन सोमवार पार पडले. म्हणजे आता श्रावनचा शेवटचे दोन सोमवार बाकी आहे. अशा परिस्थितीत, जर तुम्ही अद्याप महादेवांना संतुष्ट करण्यात यशस्वी झाला नसेल, किंवा तुमची कोणतीही इच्छा पूर्ण झाली नसेल तर काळजी करू नका. आज आम्ही तुम्हाला काही खास टिप्स सांगणार आहोत की जर तुम्ही श्रावनचे हे दोन शेवटचे सोमवार केले तर तुम्हाला भाग्य आणि धन शक्तीचा लाभ मिळेल. म्हणून विलंब न करता हे उपाय जाणून घ्या.

सोमवारी सकाळी, आपण लवकर उठून स्नान करण्यास सज्ज व्हा. आता घरा मध्ये असलेल्या महादेव च्या प्रतिमेसमोर बसा. यानंतर प्रतिमेसमोर लाल कपडा पसरावा. त्यावर, नारळ फुलदाणी, केशरी पूजेचा धागा, तीन प्रूफ सुपारी आणि चांदीचा एक नाणे ठेवा. आता सर्वप्रथम तुम्ही प्रतिमेसमोर तुपाचे पाच दिवे लावा. यानंतर कृपया महादेव चालीसा वाचा. त्यानंतर महादेवाची आरती करा. आरती संपल्यावर पहिली आरती महादेवाना दुसरी आरती लाल कापडावर ठेवलेल्या सर्व सामग्रीला आणि तिसरी आरती कुटुंबातील सदस्यांना द्या.

आता महादेवासमोर डोक ठेऊन त्यांना आपल्या समस्या सांगा. यानंतर आपल्या मनगटात लाल कपड्यावर ठेवलेला नारंगी धागा बांधा. हा धागा आपल्याला चांगले भविष्य देईल. यासह आपले सर्व कार्य सहजपणे पूर्ण होईल. यानंतर, नारळ फोडल्यानंतर आपण तो प्रसाद म्हणून घरात वाटावा. यामुळे कुटुंबात शांतता कायम राहील आणि सर्वांना बढती मिळेल. पूजे मधल्या सुपारीला पूजा घरातच चांदीच्या नाण्यावर ठेवा. ते कमीतकमी तीन महिने ठेवा आणि आपण नंतर ते खाऊ शकता. यामुळे घरात सकारात्मक उर्जा वाढेल. तुम्ही या सुपारींची रोज देवाबरोबर पूजा देखील करू शकता.

चांदीच्या नाणीला घरातील तिजोरी मध्ये सुरक्षित ठेवा. पैशाची कमतरता भासणार नाही. या उपयामुळे पैशाच्या आगमनाच्या बर्‍याच संधीही उघडल्या जातात. शेवटी, आपण जतन केलेला लाल कपडा पूजेनंतर देवाच्या स्वच्छतेमध्ये वापरला जाऊ शकतो. श्रावन महिन्यात हा उपाय केल्यास तुम्हाला मोठा नफा मिळण्याची शक्यता आहे. लोक, विशेषत: ज्यांना पैशाची समस्या आहे आणि दुर्दैवी आहेत त्यांनी हे उपाय केलेच पाहिजेत. याचा तुम्हाला नक्कीच फायदा होईल. बरं, या उपायाच्या दिवशी महादेवाच्या नावाने उपवास ठेवण्यास विसरू नका. हे या उपयाचे महत्त्व पुढे वाढवेल.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *